ขอ DIY. ล้างปีกผีเสื้อ GA16 DNE หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kendo_aj, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kendo_aj

kendo_aj New Member Member

4
    0
    0
    เวลาเบา แล้วมันชอบดับครับ ไปจ้างร้านทำมันก็ไม่ค่อยถนอม:mad: ก็เลยอยากทำเอง
    ขอบคุณครับ

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ถอดฝาครอบกรองอากาศ

เเล้วก็เอา สเปรืมาฉีดๆดูก่อน เพื่อหายครับ

ถอด acc valve มาล้างก้ดีครับ

3. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ว่างๆ ทำให้มั่งดิ จาร์ย เฟริส :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้