ถามเรื่องการโหลดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    พี่โหลดกี่นิ้วใส่ขอบ 17 ถึงจะสวยคับ

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    แล้วแต่ชอบครับ ดูจาก Link นี้ก้อได้ ว่าแต่โป่งข้างเสร็จยังครับ 555 รอดูอยู่นะ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=636973

3. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    เห็นว่าคงอีกนานเรียนหนักมากไม่มีเวลาทำอะคับ

4. เรื่อยๆครับเดี๋ยวไม่สวย

5. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    หน้า2นิ้วหลัง3นิ้วครึ่ง กำลังดี

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    กี่นิ้วไม่มีสูตรตายตัวแต่ที่กำลังสวยคือเอาลงมาให้ซุ้มล้อแตะขอบยางครับ

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ตาม พี่ washira เลยคับ
    ออกมา สวยแน่นอน

:)

ตามนั้นแหละครับ ได้ข้อสรุปแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้