แสดงความยินดีกับผู้ที่ได้ตำแหน่งรายการSupercar2009 สนามที่3,4

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สนามนี้พวกเราสุดยอดทุกคนเลยครับ ได้อันดับกันถ้วนหน้า
    รุ่นsuper1500
    พี่ช้าง
    วันเสาร์ได้ที่4
    วันอาทิตย์ได้ที่2
    รุ่นsuper2000จูเนียร์
    ตาบอย
    วันเสาร์นำที่1อยู่ 13รอบ เพลาขาด แต่ได้ที่5
    วันอาทิตย์แค้นจัด นำที่1 ม้วนเดียวจบ
    รุ่ใหญsuper car
    พี่โม่
    วันเสาร์ไม่ค่อยดี จบที่12
    วันอาทิตย์ เอาจริง ได้ที่4เลย

รับถ้วยกันถ้วนหน้าเลยครับ
    ยินดีด้วยครับบบบ

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆ ทุกท่านด้วยนะครับ :D

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีกับชาวอีโว ทุกท่านครับ ปีทองจริงๆ

พี่ช้าง ขยับขึ้นยืนโพเดียมอันดับ 2 จนได้ สุดยอดครับ สนามหน้าต้องยืน Pole แล้วครับ
    พี่โม่ ได้อันดับ4 Super2000 ก็สุดยอดเช่นกันสำหรับรุ่นใหญ่ ขยับมาปีแรกก็ยืนโพเดียม เยี่ยมยอดมากครับ
    บอย ก็สุดยอดครับ
    ยอดเยี่ยมครับ

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยกับทุกท่านครับ เก่งจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
  5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมอยากจะบอกว่า นักแข่งแถวหน้าของเราทั้ง 3 ท่าน
    พี่โอ ได้ทาบทาม ให้มาเป็น Instructor ในวันอบรม Training Track Days ด้วยนะครับ

ผมไม่อยากให้น้องพลาดงานดีๆแบบนี้ครับ
    เพราะเทคนิคบางเทคนิค ต้องใช้เวลา ฝึกฝนและค้นหา อยู่นาน กว่าจะวิ่งกันได้เร็วขนาดนี้
    แต่ เราสามารถแลกเปลี่ยน ประสบการณ์ เทคนิค เหล่านั้น ได้จาก ผู้มีประสบการณ์ โดยใช้เวลาสั้นกว่าไปค้นหาเอาเองเยอะครับ
    โดยสปิริต นักแข่งเหล่านี้ พร้อมและเต็มใจ ที่จะถ่ายทอดเทคนิคเหล่านั้นให้เรา ได้เลยครับ
    ถ้าเรามีความสามารถไปขนาดที่เค้าไปอยู่ได้ครับ

6. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ยินดีด้วยยยครับบบ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยินดีกับทุกคนด้วยคราบ

8. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สุดยอดทุกคนครับ :)

10. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ยินดี ด้วย คราบ

ตาพี่ก้อง ไม่ วิ่ง supercar มั่ง เหรอ คราบ

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

ก็อยากวิ่งเหมือนกันครับน้อง
    แต่กรูขาดปัจจัยหวะ

12. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจที่ส่งไปให้นะครับ สนามนี้จริงๆแล้วควรจะขับได้ตำแหน่งที่ดีกว่านี้ แต่แซงไม่ได้จริงๆครับ สุดแล้วอ่ะ

13. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    สุดยอดเลยคับ

14. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

15. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    สุดยอดเลยคับพี่ๆทุกท่าน

16. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยินดีด้วย คับ

17. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ไปมาร้อนมากเลย ขับกันได้มันทุกท่านเลย

18. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สุดยอดทุกท่านเลยครับ

19. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ
    เยี่ยมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้