ขอขอบคุณเว็ปมาสเตอร์และสมาชิกเพื่อน ๆ ชาว E36 ทุกท่าน

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย sushiboy, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sushiboy

sushiboy New Member Member

22
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุงท่านเว็ปมากเตอร์ที่เปิดโอกาสทำให้ได้เกิดงาน Meeting E36 นี้ขึ้นได้ และที่ลืมไม่ได้เจ้าหน้าที่อาสาหลายท่านที่ช่วยผมจัดรถ โบกรถ และอื่น ๆ รวมไปถึงเพื่อน ๆ สมาชิกชาว E36 ที่รวมตัวกันอย่างยิ่งใหญ่ในครั้งนี้ ที่ได้มาร่วมสร้าวประวัติศาสตร์ รวมพลได้ทั้งหมดที่เป็นรถบีเอ็ม รุ้น E36 Covertable, Coupe, Compact & Sedan!!! ทั้งหมดเป็นจำนวน 220 คัน โดยแบ่งเป็นรุ่นต่าง ๆ ดังนี้

รุ่นเปิดประทุน 1 คัน ( Convertable )
    รุ่น 2 ประตู 54 คัน ( Coupe )
    รุ่น 3 ประตู 15 คัน (Compact )
    รุ่น 4 ประตู 150 คัน (Sedan )

เป็นงานที่ผมและเพื่อน ๆ อีก 4 เว็ปที่ร่วมกันจัดและได้สร้างประวัติศาสตร์การรวมตัวของ BMW E36 ที่มากที่สุดในประไทย และรวมรถ Coupe ได้มากกว่าปีที่แล้วอีก

ก่อนอื่น เพื่อน ๆ บางท่านอาจสงสัยว่าทำไมงานนี้จัดแบบไม่ค่อยมีกิจกรรมหรือมีอะไรน่าสนใจ เนื่องจากว่า อย่างแรกคือ งานนี้ เราไม่มี สปอนเซอร์ เล่นกันเองล้วน ๆ ขำ ๆ แบบว่าอยากเจอกันเยอะ ๆ นาน ๆ ที อ่ะคับ และได้ขอความร่วมมือกันทั้ง 4 เว็ป ในการร่วมงานกัน

หากงานนี้มีอะไรผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ และครั้งหน้า ผมจะทำให้มันดีกว่านี้ สนุกกว่านี้นะครับ ขอขอบคุณเพื่อน ๆ สมาชิกอีกครั้งนะครับ..................คิคิ
    การเก็บข้อมูลสมาชิกช่าว E36 ในครั้งนี้ บอกตรง ๆ ว่า ผมเก็บข้อมูลได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้น เนื่องจากเจ้าหน้าที่เก็บข้อมูลมีคนเดียว จึงขอความร่วมมือเพื่อน ๆ ที่ไปงานนี้แต่ไม่ได้ลงข้อมูลไว้ ช่วยโพสรายละเอียดดังนี้ เพื่อให้นำไปจัดเก็บเป็นข้อมูลนะครับ

ชื่อหรือชื่อเล่น
    เบอร์ติดต่อหรืออีเมล
    รุ่นรถและสีรถ
    ทะเบียนรถ

ปล. เสียดายฝนตกช่วงท้าย แต่ก้อดีใจนะครับที่ถ่ายรูปหมู่ของงานครั้งนี้ได้ทัน.................คิคิ

และต้องขอขอบคุณเจ้าของสถานที่ในการจัดงานครั้งคือ Wonder World มา ณ โอกาสนี้ด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบ

หากงานนี้มีอะไรผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ และครั้งหน้า ผมจะทำให้มันดีกว่านี้ สนุกกว่านี้นะครับ ขอขอบคุณเพื่อน ๆ สมาชิกอีกครั้งนะครับ..................คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
    GujaSaddZz ถูกใจสิ่งนี้
  2. sushiboy

22
    1
    0
    จาดไปดูต่อ............................คิคิ

3. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    พี่ sushi ขอบคุณครับ ชอบรูป เข็น รถ 55555555

4. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ฝนไม่หน้าตกเลยย

อุดส่าขนของมาขาย ยังไม่ทันงัดออกมาเลยย

ฮ่าาๆๆ

อยากให้มีอีกครับ ยิ่งใหญ่ดี

:D:D

แต่

ไม่ค่อยมีรถ E36Club ในรูปเลยย

น้อยใจ

TT

5. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0

ใช่ เท็น ยังไม่ทันเดินเลยฝนตกซะแล้ว

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    รูป...................

7. jigko_london

629
    11
    0
    ต่อ................

8. jigko_london

629
    11
    0
    ต่อ .......ถ่ายแต่รถคนอื่น รถตัวเองไม่ได้ถ่ายเลย :cry:

9. sushiboy

22
    1
    0
    ต้องขออภัยเรื่องรูปอาจจะน้อยไปหน่อย เพราะผมไม่มีเวลาถ่ายจิง ๆ คับ ที่มีก้อประมาณว่าตอนนับจำนวนรถอยู่ เลยถือโอกาสถ่ายเก็บไปด้วย.............คิคิ

ครั้งหน้าจะทำแบบเป็นการเป็นงานจิง ๆ ละ จะได้เก็บภาพทุกคน ทุกคัน แต่อย่างน้อยก้อถ่ายรูปหมู่เสร็จก่อนฝนตกหนักนะ...............คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
  10. jigko_london

629
    11
    0
    รูปรวม...............

11. GujaSaddZz

387
    4
    18
    มีอีกป่าวพี่เบียย

:D:D

12. jigko_london

629
    11
    0
    :D :D :D มีอีกครับเดี๋ยวส่งเข้า mail ให้ละกัน ว่าแต่มีใครจะเอาบ้างเดี๋ยวส่งให้ทีเดียวเลย

13. GujaSaddZz

387
    4
    18
  14. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    พี่ beer ขอด้วยนะครับ
    [email protected]
    ขอบคุณครับ

15. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    รูปแจ่มเลยพี่ขอด้วยครับ

[email protected]

ขอบคุณครับ

16. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
  17. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เสียดายฝนไม่น่าตก ไม่งั้นคงจะสนุกแน่ๆเลย ^^

ขอบคุณพี่เคนมากๆ สำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้

---------- Post added at 23:29:18 ---------- Previous post was at 23:29:04 ----------

เสียดายฝนไม่น่าตก ไม่งั้นคงจะสนุกแน่ๆเลย ^^

ขอบคุณพี่เคนมากๆ สำหรับกิจกรรมดีๆแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้