วุ้ว รถนอนนิ่งอยู่เซ็ฯทรัลลาดพร้าวแล้วครับ TOT ไปเอาไม่ได้ แบทเสื่อม แย่ไปหมด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 8 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    วุ้ว รถนอนนิ่งอยู่เซ็ฯทรัลลาดพร้าวแล้วครับ TOT ไปเอาไม่ได้ แบทเสื่อม แย่ไปหมด

1. เอานะ. ดีกว่าน้ำท่วมนถพี่. ว่าแต่อพยบไปไหนเนี้ย

2. หนีมา3 ที่ ตอนนี้อยู่ปายแล้ว ท่วมให้มันรู้ปะ

3. ขับมา 16 ชม

4. ขับคันไหนไปครับ

5. มาเที่ยว บุรีรัมย์ไหมพี่...อิอิ

6. เดียวเจอกัน. ผมจะยก. แว้นไปขี่555

7. อ้อมกันยาวๆ งานนี้

ต้องรอพี่เด้ เห็นโดนงานเข้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้