อยากจะขอทำความรู้จักกับ Peugeot Club หน่อยจะได้มั๊ยค๊าา...

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Pooh, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    แนะนำตัวก่อนเลย...

Name : Pooh

อยู่แถวๆสายใหม ,ดอนเมือง
    รถยนต์: พอขับได้
    คลับ: ยังไม่มี
    สถานะ : Single Lady
    วัตถุประสงค์ : เฮอา เวลาว่าง..

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ:D

อยากรู้จักพี่ๆและเพื่อนๆทุกท่านค่ะ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  2. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    มาต้อนรับก่อนเลยครับ หวาดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อ จิมมี่ครับ ขับ 405 เก่าๆ ว่างๆ เข้ามาทักทายกันบ่อยๆครับ คลับนี้ไม่ค่อยมีผู้หญิงหลุดมาเท่าไหร่ นานๆมีหลุดมาที คงมีต้อนรับกันตรึม เฮฮาแน่ครับสำหรับคลับนี้ เท่าที่อยู่มา จะออกแนวหื่นๆ นิสนึง (อะล้อเล่ง) แต่อบอุ่นดีครับ

3. Pooh

68
    11
    0
    ดีใจและเป็นเกียรติอย่างยิ่งค่ะ
    หยุดหลายวัน ไม่ไปใหนเหรอคะ

4. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    ยินต้อนรับครับ สำหรับที่นี่อยู่กันแบบพี่น้องครับ แวะเข้ามาทักทายกันบ่อยครับ แล้วจะรู้จักเพื่อนๆกันไปเองครับ

ปล.ส่วนผม ชื่อ ปืน ครับ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หวัดดีครับ...............ผมเต้ครับ.............ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ผมชื่ออ๊อด คร๊าบ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :) สวัสดาคริป
    :p สวัสดีครับ
    :teeth: ผมยินดีและดีใจอย่างยิ่งที่ได้มาร่วมต้อนรับ 5555
    เป็นทางการเกินไปละ ฮ่าฮ่า
    ผม โซ่ คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

8. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมโอ๊คครับ !!!!!

9. Pooh

68
    11
    0
    โอ๊ะ ...ขอบคุณมากค่ะ.....
    คุณจิมมี่ 405
    คุณปืน505
    คุณเต้ 505
    คุณอ๊อด..
    คุณโซ่ 205
    มาต้อนรับรวดเร็วดีจังแฮะ....
    หวังว่า คงจะได้รับความอบอุ่น และมิตรภาพที่ยาวนานต่อไปนะคะ

แรกๆอาจจะทางการ...แต่ต่อไป...หวังว่าคงจะหนิดหนมกันมากขึ้นนะคะ

คิคิคิ:D:D

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ดีคับ ผมโอมครับ ขับ Holden commodore ครับ อิอิ
    เป็นคนดีของสังคม นิสัยดี น่ารัก หน้าตาดี มีตัง ทุกอย่างมีครบครับ คุณสมบัติเพรียบพร้อม อิอิ

แต่ว่า ไม่ หื่น เหมือน คนอื่นๆ น่ะครับ

11. te_uan

708
    25
    18
    คุณโอมครับ...........คุณดีมากมายครับ............แต่ไม่เห็นต้องว่าคนอื่นเลยอ่าครับ:)

ผมตอบแบบว่าไม่มีเจตนามาอะไร.....ตามหน้าที่สมาชิกคลับที่ดี....แต่ถ้าต้องมาโดนว่าแบบนี้ก็ไม่ไหวอ่ะครับ:)

แล้วก็ผมก็ไม่เคยว่าอะไรคุณโอมเลยนะครับ........อย่าเอาตัวเองมาวัดคนอื่นนะครับ

12. gaszohol

643
    4
    0
    จ๊อบโว้ยยยยย
    จ๊อบไปไหนว่ะ
    ทีงานอย่างเนี๊ยไม่โผล่หรอกนะ
    แหม๋ ..........

เพื่อนๆทั้งสองใจเย็นๆนะคับ ไม่มีอะรัยหรอกคับ

13. Pooh

68
    11
    0
    โอ๊ะ ขอบคุณค่ะๆๆ ทุกท่าน

เมื่อใหร่จะมีมีตติ้ง อย่าลืมชวนนะคะ

ส่วนใหญ่ จะมีตติ้งกันวันเสาร์-ทิตย์ หรือเปล่าคะ....

14. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ชื่อ เบล ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :D

15. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    น้องเต้ใจเย็งๆ ยิ้มก่องน๊าาา อิอิ:D

16. te_uan

708
    25
    18
    เต้ก็ไม่ได้ใจร้อนอะไรอ่าครับพี่............แต่อ่านแล้วมันยังไงก็ไม่รู้อ่าครับ:)

17. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    งู เต็มกระทู้เลย ฮ่าๆ

18. tayeeh

128
    2
    0
    ไหนงู ไหน ม่ายมี๊ๆๆๆ แถวนี้มีแต่สุภาพบุรุษบอยแบนด์ทั้งน้านนนน

19. Pooh

68
    11
    0
    วันนี้ ไปทำบุญที่ใหนกันเอ่ย.....

ส่วนตัวตั้งใจจะไปที่วัดแถวๆบ้าน....

กลับมาแล้วจะเอาบุญมาฝากนะคะ....คิคิคิ

ไปทำกับข้าวใส่บาตรก่อน....แว่บ...

20. Pooh

68
    11
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวเลยเหรอค๊า.....เอามาเลยๆๆ.....:D

21. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขอโท้ด เต้ ด้วย ละ กานน นะ ค๊าบบ อิอิ (ไม่ได้ตั้งใจ ทำให้รู้ สึก แบบนั้น กะ ให้ เฮฮา ขำๆ หุหุ)

คุณพี่จ๊อบ ติด ภาระกิจที่.......กว่าหน่ะครับ

นอกใจพี่เหรอ เบล

พี่ปืน อย่าร้อนตัวสิค๊าบบบบ อิอิ

22. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    แบบนี้ต้องมา ที่นี่บ่อยซะแล้ว

อิๆๆๆ เพื่อนๆๆที่นี่คงไม่ว่าผมนะ

23. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    สายไหม ซอยไหนคร๊าบ ..

ผมวิ่งเส้นสายไหม ประจำเลยคร๊าบ เด๋ว ว่างๆ เผื่อจะแวะไปทักทาย จ๊าาาา ..

24. tayeeh

128
    2
    0
    เอาเชียวๆ ไม่น้อยหน้ากันเลยนะแต่ละคน

ปล.ถ้าแวะไปทักทายพาพี่ไปด้วยนะน้อง:D:D

25. Pooh

68
    11
    0
    ไปทำบุญที่นครนายก.............และก็ไปราชบุรี.................

เหนื่อยจัง---บ่นหน่อยนะ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:58:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:57:47 ----------

ไปทำบุญที่นครนายก.............และก็ไปราชบุรี.................

เหนื่อยจัง---บ่นหน่อยนะ อิอิ

26. te_uan

708
    25
    18
    งั้นก็ไม่เป็นไรอ่ะครับ......ขอโทดด้วยที่ผมเข้าใจผิดอ่ะครับ:)

27. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    55555+.....ในที่สุด...แผนการอัพบอร์ดของกรูก้อสำเร็จแระเฟ้ยยยย.....แหม...พอส่งสาวๆมาปั่นกระทู้หน่อย....เข้ามากันเพียบเลยน้า......

....ขอบจัยมากนะพู่ที่ร๊ากกกกกก......อิอิอิ

28. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    เง้อ........ที่แท้เป็นแผนของท่านประทานหรือนี่ ร้ายกาจมาก มิน่ารู้จุดอ่อนของชาวคลับเราเป็นอย่างดี

29. gaszohol

643
    4
    0
    อย่าให้เจอนะครับ พี่โบว์
    ถ้าเจอจะขอชนแก้วสักหน่อย
    555+

30. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จิงๆๆเลยก็รู้อยู่ว่าบอร์ดเรามีงูเต็มไปหมด สงสัยต้องสาวๆๆมาบ่อยๆๆแล้ววะโบว์เอ๋ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้