405 SRI พาร์ท WALD เสร็จแล้วครับ แวะเอารูปมาให้ชมกันก่อนครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย โอ๊ค_TENGUNOYU, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    วันนี้ได้บังเอิญมาพบกัน ของมารขาวของผม และมารดำของท่าน aodhub

เลยเก็บภาพบางส่วนของรถท่าน aodhub 405 งามๆ

Idol ของผมมาฝากกันนะครับ !!!

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    พาร์ทด้านข้างที่ทำมาใหม่ของท่าน aodhub ครับ ไม่วี๊ดวิ้ว แต่เรียบๆดูดีครับ ชอบๆ

3. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    ลิ้นหน้าที่ต่อเพิ่มมา และตูดเป็ดครับ ตัวจริงงามมากๆครับ พอดีถ่ายด้วยมือถือ เลยภาพม่ะสวยนิดนึงง่าครับ :D:D:D

4. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    รูปตอนสว่างๆคร๊าบ ตอนท่าน aodhub ไปล้างรถร้านท่านก้องS16 งามมากๆครับ อิอิ

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

2,185
    64
    0
    เบื้องหลังความน่ารักของ oakey115 และ aodhub ครับ แอบแบ๊วๆ:D

6. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    มาได้งัยเนี๊ย

7. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะโห..ดำดุจริง ๆ ครับ วัดกันเลย..มารขาวกับมารดำ เอิ๊ก ๆ ล้อเล่นครับ
    สวยทั้งคู๋เลยอ่ะ...ดูล้อหน้ากว้างมาก...ล้นซุ้มเลย อิอิ

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวยอย่างแฮงเลยคร้าบบบบ

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    จ๊อบอินแฮงนะเนี่ย 55+
    สวยแบบมีสไตล์เจงๆเรยยยยย
    ออกแนวหรูเลยล่ะ ฮ่าฮ่า

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    สวยดีคับ

11. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สาวยงามครับ

12. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    งดงามครับ.......ลงตัวมากเลยครับ

13. pray

pray New Member Member

29
    0
    0
    ลิ้นหน้าต่อที่ไหนครับ มีเเบบ อื่น อีกเปล่าครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ

14. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ ครับ ..

15. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ทำแถว เทพารักษ์ คับ
    รับแปลงทุกรุ่นนะครับ ราคาประมาณ 3000 ครับ ราคาพร้อมทำสี
    สนใจ PM มาได้เลยเด๋วพาไปทำครับ

ปล รถ ท่าน pray นี่ทำให้ผมซื้อ 405 เลยนะครับ อุๆๆๆ ดีใจจริงๆๆที่ได้รู้จัก :D

16. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    อย่างงานเลยค๊าบ

17. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ได้เจอ idol กันซะงั้น..ดีจัยด้วยคับ...

18. pray

pray New Member Member

29
    0
    0

ขอบคุณมากเลยครับ ยังไงอาทิตหน้าเดียวติดต่อไปนะครับ

พอดีรถเพิ่งทำสีใส่ซันรูฟเสร็จพอดีเลยครับขอเก็บเรื่องมุมล้อีกนิดครับ เเล้วนัดเจอกันครับ

(ทำสีมาเนียนมากเลยครับ เลยอยากโชว อิอิ ล้อเล่นะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้