อยากดูรูป Dat.B310 มีกันไหมครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Mick, 18 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mick

Mick Guest

0
    0
    0
    ช่วยที

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :rolleyes: ... จอห์นช่วยด้วย กระผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่าหน้าตามันเป็นแบบไหน ?

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ไม่มีรูปเลยครับ เพราะไม่ได้เก็บไว้ครับ
    รุ่นนี้เป็น Datsun Sunny City Boy ฮิตมากสมัยก่อน เทียบเท่าเจ้า KE70 เลย
    เป็นรถดีครับ ราคาถูก ตอนนี้เหลือสองสามหมื่นก็ซื้อได้
    ภายในกว้างกว่า KE70 ดูดีมีสกุล
    ข้อเสียคือ ผุมาก ซื้อมาต้องปะผุอีกหลายตังทีเดียว เมื่อก่อนเคยซื้อมาคันนึง ซื้อมาสามหมื่น ทำสีปะผุไปอีกสามหมื่น เฮ่อ....

4. saku

saku Member Member

569
    14
    18
  5. classical

classical New Member Member

18
    1
    0
    :) เนียนๆ

บั้นท้ายแบบนี้ แต่คันนี้ 2ประตู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 เมษายน 2006
  6. classical

18
    1
    0
  7. classical

18
    1
    0
    ทรงคล้ายกันแต่เป็นไฟกลม ม่รู้เรียก b 310 อยู่หรือเปล่า หรือ b 311

8. classical

18
    1
    0
    น่าว ๆ รถผมเองฮับ

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คันไฟกลมนี่ สวยจังเลย :)

10. Up ครับ อยากเห็นอีกครับ

11. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    วันก่อนเห็นจอดที่ ราชภัฏ แฟชั่นไอส์แลนด์ คันนึงสีขาวไฟกลม สวยมากๆเลย

12. classical

18
    1
    0
    ภายใน และเครื่องยนต์

13. classical

18
    1
    0
    แรลลี่

เรสซิ่ง

14. classical

18
    1
    0
    งามๆครับ

15. classical

18
    1
    0
    van เคยเห็นตัวเป็นแค่คันเดียวเอง

[

16. classical

18
    1
    0
  17. classical

18
    1
    0
    โดยรวมเท่าที่ผมเคยได้ใช้มา

รถดัทสัน รหัสตัวถัง B310 นี้ ผมว่าขับสนุก คล่องตัว วงเลี้ยวแคบดี
    จูนดีๆ ก็ไม่กินน้ำมันเท่าไหร่ อัตราเร่งทันใจผม แต่ไม่รู้ทันใจวันรุ่ยหรือเปล่า
    ค่าตัวไม่แพง แต่อย่างที่คุณจอห์นว่า มันผุครับ ค่อนข้างผุหลายๆที่
    แล้วก็ภายในด้านหลังมันแคบไปหน่อย คนนั่งหลังนั่งกันเข่างอทุกคน :mad:

ถ้าได้ตัวไฟกลม จะน่ารักกว่าตัวไฟเหลี่ยม :p

แต่ไฟเหลี่ยมจะหายากกว่านิดนึงในตอนนี้ :confused:

18. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    เหมาะแก่สาว ๆ ที่อยากหัดขับรถเป็นที่สุด ในงบประมาณไม่เกิน 50000 บาทครับ

19. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    สวยครับ ผมใช้รุ่นหลัง B11 ขับหน้าตัว 3 ประตูครับ ที่บ้านมี 3 คันแหนะ แต่ง วางเครื่อง 1 คัน เดิมๆ ผุๆ 1 คัน และซาก 1 คัน กระจกบานหลังแพงมากเลยครับ

20. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
  21. TA-28

TA-28 New Member Member

6
    0
    0
    ถ้าเป็นตัวเครื่อง 1400 รหัส A14 หากได้คบกับ Webber หรือ Solex สี่ท่อแล้วก็เป็นเรื่องเหมือนกัน
    ใส่ปากแตรเสียงโหดมากๆ ไม่ต่างจาก bmw 316 set webb

22. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ของผมมีหนึงเกา เย้ย หนึงคันคับคันแรกในชีวิด เหอะๆไว้ว่างๆจะเอารูปมาให้ดูนะก๊าบบ....

23. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    รุ่นนี้สวยคับชอบเหมือนกัน

24. Paparapaday

Paparapaday New Member Member

3
    0
    0
    อันนี้เป็น kb 310 liftback

25. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    อดีต rallycar เลยน่ะนั้น

26. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    เคยผ่านมือเหมือนกันครับ ขับดี แอร์เย็น แต่ง retro เล่น ๆ ประหยัดดีครับ

27. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวย

28. lookchub

lookchub New Member Member

14
    0
    0
    ของผมมี 120 y อ่ะครับ ตอนนี้จอดนิ่งสนิทอยู่ กะลังจะหาที่ทำอยู่ครับใครมีช่วยแนะนำทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้