เธอโบว์ เธอโบว์ เธอโบว์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    กระทู้ไรสาระนะครับ คือไม่มีไรมากหรอก แค่อยากจะบอกว่าผมอยากได้ เทอร์โบ แค่นั้นเอง มีพวกพี่ๆเค้าแกล้งน้องให้เกิดกิเลส :eek::eek::eek: :cry::cry::cry: :D:D:D

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ใจง่ายจริงๆ ทิ้ง VVL ซะแล้ว อิอิ :D

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จะดีหร๋อ ..... รถบ้านทำติดใจขนาดนั้นเลยหร๋อ

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    สนใจ VVL ไหม จะกลับไปหา โบ ละ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อะไรของพี่โตนเนี่ย

55+

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    มันเยี่ยมเลยใช่ปะละครับ

อยากรับประทานมังสะวิรัติ อะพี่ จัดให้สักหน่อยดิครับพี่โตน ขอแค่ 1 2 3 พอ นะ 555+

ชัดเจนมะครับพี่เอก 555+

ตั่งใจอ่านนะพี่ ผมเครียดเนียพี่ปี 4 จะดึงยังไงดีให้ถึงเป้าหมาย

เธอโบว์ เธอโบว์ เธอโบว์ ????? ไม่มั้งนี้ดีก่า

ปอๆ CarpArk CarpArk CarpArk ดีก่า 555+

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    จัดไปเลยดีกว่าาาา

8. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    CARPARK กันเลยหรอเนี่ย

ที่ไหนมีมั่งล่ะตูน

พาไปลองหน่อย

9. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    สักพักกระทู้นี้จะติดเรทแระ

10. pOR...

836
    2
    0
    ไปด้วยยยย :D:D:D
    แน่นอนนน :D:D:D

11. tOon`

2,324
    43
    48
    555+ พี่เอกก็เอากับเขาด้วยนะเนีย !!!!!!!! สนใจไหมละ

เรท อะไร Rated หร๋อ

Rated Current หรือ Rated voltage อะ กรูรู้ เท่านี้แหละ Rated อะ

อย่าลืมต่อด้วยนะพี่ บอกก้องอะ ต่อให้หน่อย 555+

12. mommamz

964
    4
    0
    เอาหล่ะครับท่านผู้ชม เด็กๆ ที่อ่านกระทู้นี้ ควรมีผู้ใหญ่คอยแนะนำด้วย อิอิ :D

13. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

แต่ก่อนอื่น..เด็กๆลองอธิบายให้คนแก่เข้าใจก่อนได้ไหม..คุยเรื่องอะไรกันฟ่ะ:confused::confused::confused:

14. tOon`

2,324
    43
    48
    อย่าซิครับ พี่ไต๋หม่อม .......... เอะอะไรไม่รู้ แต่รู้ว่าปลากรอบมันชี้ชัดเสียจิงๆ

ผมไม่รู้ ปลากรอบ มันฟ้อง ! อะพี่ พี่คงต้องอธิบายและกันครับ ว่าศัพท์แต่ละคำแปลว่าอ่าไร๊ ! 5555+

15. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    โห...............................

16. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อยากรู้ด้วยคน

17. PeMhom

1,163
    3
    0
    ลืมๆมันไปเหอะน้องตูน...สงสารนายฝรั่ง..ไม่อยากขังเค้าไว้ในห้องอีก..ไม่รู้เรื่องจริงๆเรื่องอะไรเนี่ย..CarPark..ไม่เข้าใจ..อ้าย..คาร์ปากค์..นี่มันอะไรเนี้ย..:D:D:D

18. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: อ๋อคาปากหร๋อครับพี่ ?

ผมไม่รู้ผมไม่เคย

คาปากนี้ยังไง โมกแตกคาปาก หรือ เอาแล้วมาแตกใส่ปากครับ

ประมาณไหนน้า ????

19. mommamz

964
    4
    0
    และแล้วกระทู้นี้มันก็ติดเรทจนได้ อิอิ :D

20. pOR...

836
    2
    0
    เรื่อง เทอร์โบ นะคร้าบ ไม่ช่าย คาปาก แบบนั้นน :D:D:D

21. vynnz

727
    4
    0
    หยาบหว่ะ

22. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ้าวเหรอ..โดนข้อหายักกระทู้ลงต่ำอีกล่ะ..:D:D:D..สงสัยนี่หว่า..CarPark..อะไรเนี้ย..วุ๊ย..เดี๋ยวเถอะ..อ้ายเด็กพวกนี้..ชอบทำให้เสียคนเรื่อย..
    เดี๋ยวมิตติ้งรอบหน้าจับลงหม้อสุกิ้กันให้เข็ดเลย..

23. pOR...

836
    2
    0
    พูดแล้วนะ ห้ามคืนคำ สุกี้ๆๆๆๆ :D:D:D

24. vynnz

727
    4
    0
    เย้ๆๆๆๆๆๆ น้าหม่อมเลี้ยงงงงงงงงงงงงงงงงง
    สุกี้หม้อรวมๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. PeMhom

1,163
    3
    0
    ไหน..ไหน..ใครจะเลี้ยงว่ะ..แหม..แหม..มาไม่ทัน..เห็นแค่หลังไวไว..น่ะนั้นน่ะ..

26. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ เอาให้จิงเถอะ

ไปด้วย

อยากให้พี่โชว์สกิวเทพ

พี่ไงพี่หม่อม

งานนี้ลงชื่อลงชื่อ ครับ หม้อจับฉ่ายยยยยยยยยยยยยยยย ปาร์ตี้ที่ไหนดีพี่

27. pOR...

836
    2
    0
    บอกสถานที่มาเลยน้า วัน เวลา ลายแทง ไม่ต้องห่วง เด๋วจัดให้ :D:D:D

28. tOon`

2,324
    43
    48
    อยากเห็นปอลงเครื่องแล้วอะ

29. pOR...

836
    2
    0
    ใจเย็นๆๆ หาเงินก่อนจะได้ทำทีเดียวครบๆไปเลย

30. pOR...

836
    2
    0
    จะลงแล้ววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้