ช่วยอีกทีครับ ไปเปลี่ยนเกียร์ ออโต้มา ช่างเค้าต่อเกียร์ให้ผิด ผมต้องสตาร์ที่ ตัว n...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อ้อ นันทพงษ์, 16 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยอีกทีครับ
    ไปเปลี่ยนเกียร์ ออโต้มา
    ช่างเค้าต่อเกียร์ให้ผิด
    ผมต้องสตาร์ที่ ตัว n
    ซึ้งจริงๆแล้วผมต้องสตาร์ทที่ p ครับ
    ไม่ทราบว่า จะมีวิธีแก้ไขไหมครับ
    ยังไม่อยากไปอู่................
    รบกวนพี่ๆ ผู้รู้บอกหน่อยคับ

1. แค่สลับสายไฟ ไม่ใช่หรอครับ

2. ตรงไหนครับพี่ ช่วยทีครับ

3. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    มันต้อง Start ได้ทั้ง 2 เกียร์ สิครับ ถึงจะถูก

4. Pk Power

Pk Power Guest

0
    0
    0
    ตามคุณเก่งเลยครับ รถผมโอโต้ 2 คัน ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้