รบกวนช่วยแนะน้ำผมด้วยครับ (B14 GA15)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย katen00, 11 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katen00

katen00 Guest

0
    0
    0
    ช่างแถวบ้าน(แม่กลอง)บอกว่าชาร์ปข้อเหวี่ยงละลายเนื่องจากมีเสียงเขก เป้กๆๆ เลยอยากถามผู้ที่มัประสบการณ์ทุกคนครับว่า ซ่อมได้ไหมครับ ถ้าซ่อมได้ระหว่างซ่อมกับเปลี่ยนเครื่องใหม่ เพื่อนๆ แนะนำอันไหนครับ
    กำลังตัดสินใจอยู่.........แต่ที่แน่ๆ ผงคงต้องไปรบกวนพี่ติ่ง แน่ๆคับ

2. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    รอผู้รู้ก่อนนะคับ

3. katen00

katen00 Guest

0
    0
    0
    ช่วยผมด้วยเถอะครับ

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เปลี่ยน ได้ครับ ค่าของไม่กี่ตังค์ ค่าแรงจะแพงหน่อย มันถอดเยอะ

ถ้าหาเครื่องได้ถูกๆ ยกใหม่ง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้