อยากจะทราบว่าถ้าจะซื้อ โกคาร์ท ต้องใช้เงินเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย murg_e30, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    คือผมสนใจอยากจะซื้อไว้ขับเล่นด้วย แล้วก็ลงแข่งบ้าง (เล่นที่สนามPTT-MSL)
    ควรจะชื้อแบบไหนดีคับ
    ราคาประมานเท่าไร
    แล้วต้องแต่งอะไรบ้าง
    ค่าบำรุงรักษาแพงมั้ยคับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    มีรถ intrepid สภาพดี พร้อมเครื่องและอุปกรณ์ใหม่ทุกชิ้น พร้อมขับ
    ราคา 70,000 ครับ ติดต่อขอดูรถกับอาจารย์ยะ 77 ที่สนาม msl ได้เลยครับ

3. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่กิตติ ดูรถได้ที่สนามเลยครับ

4. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    รถ + เครื่อง + ค่าลง = 65,000 - 70,000 ประมานนั้นน่าจะได้ของดีพอสำหรับขับเอง

แต่รถที่ลงเครื่องไว้แล้ว ก็ดีที่สามารถเทสได้ก่อนซื้อ มี หลายคันพร้อมเทส ที่ msl ติดต่อพี่ไก่ได้
    รถ interpid พี่ยะก็สวยคับ

มีเพียบเลยคับ หลายคันที่ขาย ..... มีแต่คนบอกจะซื้อๆๆ ไม่เห็นซื้อ สักที
    หมดอารม .... ยุ แล้ว เกาเซ็ง

ค่าบำรุง +ใช้ของพวกมอไซเด็กแว้นส์
    ค่าโม ก็ ประมาน 5-6 พันได้

เด็กแว้นส์ ข้างบ้านผมรถมันทำแพงกว่า kart 4จังหวะเราอีกอ่ะพี่

ซื้อสิครับ จะได้มาขับด้วยกัน

5. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขอขายด้วยครับ พร้อมให้คำปรึกษา 08-3993-2233 ใหญ่ครับ
    ขอโทษท่านที่โพสก่อนนะครับ

ดูได้ตามลิงค์เลยครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=595936

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้