โปรแกรมจูนแก๊สครับ ใครอยากได้ยี่ห้ออะไรเลือกเอาเลย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Diamond0722, 29 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เห็นมีสมาชิกอยากติดแก๊ส แล้วสมาชิกบางท่าน (คุณรัก dokapon2524)
    แนะนำว่าถ้ามีโน๊ตบุ๊คลองหาโปรแกรมจูนมาลงไว้เผื่อจูนเอง...
    ก็เลยลองหาดูใน Google ไปเจอเว็บนี้เข้า http://www.iwebgas.com/download.html

ลองดูครับ...เผื่อใครอยากลองทำเองมั่ง...ผมดาวน์โหลดไว้ทุกยี่ห้อแระ...
    แต่ยังไม่ลองติดตั้งโปรแกรมไว้ใช้งาน...
    (พอดีไม่รู้ว่าของตัวเองเค้าเอายี่ห้ออะไรใส่ให้ รู้แต่ว่าหม้อต้มของ HANA...อิอิอิ)

:) :) :) :)

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    โปรแกรมของผมมีแล้วตอนติดหัวฉีดมันมีมาให้ด้วยแต่ไม่มีสายจูนเศร้าเลย

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ของผมนอกจากไม่มีสายจูนแล้ว...ยังไม่รู้เลยว่าใส่หัวฉีดยี่ห้ออะไร...รู้แต่หม้อต้ม HANA หุหุหุ

:p :p :p

4. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    สายจูนลองไปหาซื้อที่ร้านจำหน่ายอุปกรณ์เเก๊สดูเพื่อมีน่ะ

5. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ขอบคุณครับ
    ถึงไม่ได้ใช้ก็ได้ความรู้................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้