แนะนำร้านติดตั้งแอร์ออโต้ให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย h00ligan, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. h00ligan

h00ligan New Member Member

58
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ
    แนะนำร้านติดตั้งแอร์ออโต้ให้หน่อยครับ บ้านผมแถวๆพระราม2 จะหาร้านติดตั้งแอร์ 3ปุ่มออโต้ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ส่วนใหญ่เด็กฝั่งธนฯถ้าอยากใส่แอร์ออโต้ก็ต้องช่างเจอะครับผมไม่ได้มีส่วนได้เสียกับการแนะนำนะครับ และก็เห็นมีแว่วๆว่าพี่หนุ่มก็รับทำอะครับอันนี้รอผู้รู้มาแถลงครับ เพราะผมก็หาร้านทำอยู่ แต่อยากแจ้งให้หลายๆท่านรู้ ผมเคยไปร้านช่างเจคือไปสอบถามข้อมูลก่อนทำแต่พี่ท่านทำเหมือนผมเป็นผีอะทำเป็นมองไม่เห็น ถามไรก็ทำเหมือนไม่ได้ยินที่ถามอะ ผมเลยมะเข้าใจว่านี่ผมจะเอาเงินไปให้เค้าหรือผมไปขอเค้ากินกันแน่เนี่ย คือผมมะปะทับใจช่างเจเลยรอดูที่อื่นดีกว่า เพราะถ้าเกิดทำไปแล้วมีปันหาจะให้เค้าแก้งานให้คงยากขนาดยังไม่ได้เงินเรายังไม่สนใจเราเลยถ้าได้แล้วเราคงไร้ค่าเลยล่ะ (แล้วแต่วิจารณญานของแต่ละบุคคล)
    อันนี้ถ้าไปทำให้ใครไม่พอใจหรือขัดแย้งความคิดเห็นท่านใดขออภัยไว้ ณ กระทู้นี้เลยนะครับ

3. h00ligan

h00ligan New Member Member

58
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล ว่าแต่มีที่อื่นหรือเปล่าครับ

4. tum_190

tum_190 New Member Member

60
    1
    0
    ผมก็ทำกับช่างเจเหมือนกันครับ เป็นเหมือนกันครับแต่อยากใส่ก็เลยจำใจ

ใส่มาแล้วแจ่มมากครับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ช่างเจกะลังดังเลยครับตอนนี้

6. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0
    มีร้านแนะเปลี่ยนกรอบแอร์ไหมครับบบ

เปลี่ยนกรอบเดิมนี่แหละ ของเดิมมันหัก

แนะนำทีครับบบ

ขอบคุณครับ ผมอยู่แถว ห้าแยกลาดพร้าว บอกราคาคร่าว ด้วยๆนะครับ

7. kamolnet

kamolnet New Member Member

12
    1
    0
    ขออณุญาตชี้แจงครับ

ก่อนอื่นต้องขออภัยกับสมาชิกชาว ek หรือทุกท่านที่ไม่ค่อยพอใจ เนื่องจากช่วงหลังๆมานี้ที่อู่ผมมีงานเข้ามามากจริงๆประมานเกิน10กว่า-20ต่อวันบวกกับบริวารไม่ค่อยใด้อย่างใจจึงอาจจะมีบ้างที่ผมดูแลลูกค้าไม่ทั่วถึงหรือหน้าบึ้งพูดน้อยไปบ้างแต่ไม่เคยใส่อารมหรือพูดไม่ดีกับลูกค้าหลายท่านในekคงทราบกันดีถึงอุปนิสัยส่วนตัว ไม่มีลูกค้าคนไหนที่ผมทำกิริยาไม่ดีใส่ ในกรณีของท่านเจ้าของกระทู้นี้อาจเป็นช่วงที่งานเข้ามาแน่นจริงๆจึงอาจจะไม่ใด้เข้าไปซักถามพูดคุยด้วย ต้องขออภัยจริงๆไม่มีเจตนาทำให้เสียอารมจริงๆครับ
    ยังยินดีให้บริการหรือคำปรึกษาต่างๆเกี่ยวกับระบบแอร์ออโตเหมือนเดิมครับ

0856673939 ช่างเจเจ้าเก่าเสูตรโบรานน้านนานแระ :)

8. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ใช้ว่าจะทำเป็นอยุ่เจ้าเดียวคับ ยังมีอีกหลายที่ที่ทำได้ ใครบริการไม่ดีก็ไม่ต้องเข้าสตางค์ของเรา เรามีสิทธิ์เลือกคับ

เห็นว่าแถวแปดริ้ว ก็็ทำได้ดีคับ ราคากันเอง :cool:

9. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    แปดริ้วครับมิตรภาพล้วนๆ

10. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

พี่เจครับ...ยังงัยเก็บตัวเซนเซอร์เหนือเข่าไว้ให้ผมด้วยนะครับ เพราะยังขาดเซนเซอร์ภายในรถอยู่ครับ หรือถ้าเคลียร์งานซาๆลงบ้างแล้วโทรมานัดผมก็ได้ครับ จะได้ลางานไปใส่ให้ครบๆซะทีครับ....P'War 081-487-8796

11. ม่อน Vertex

ม่อน Vertex New Member Member

28
    2
    0
    ตอนนี้ได้อ่านในกระทู้ซื้อ-ขายของEK Group พบว่าคุณหนุ่มที่อยู่แถววัดยาง สามแยกไฟฉายก็รับติดตั้งนะครับ ผลงานน่าจะเป็นที่พอใจนะครับ ลองติดต่อดูครับ เพราะอยู่ในโซนฝั่งธนฯพอดี.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้