เพิ่มแนวบ้าง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 13 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่มแนวบ้าง

1. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อมาคันหนึ่งครับ สีขาว

2. ค่อยๆประกอบไป ตังไม่ค่อยจะมี ช่วงนี้จ่ายเยอะ

3. Kila Light

0
    0
    0
    ผมซื้อครบประมาณ หมื่นกว่าบาทครับ

4. ผมรออุปกรณ์แต่งซิ่งด้วยครับเลยเอามาทีละอย่าง อิอิ

5. Kila Light

0
    0
    0
    ดีครับ แต่งตามใจตัวเอง ค่อยๆๆ เลือก ค่อยๆๆ เปลี่ยนก็ดีครับ ผมซื้อมาสองสามปีแล้ว ก็ค่อยๆๆ แต่งเหมือนกันครับ

6. เอาไว้ปั่นออกกำลังกาย อิอิอิ

7. Kila Light

0
    0
    0
    ผมมีชมรมปั่นจักรยานที่ตั้งกันเองกันพี่ที่บริษัทนะครับ ว่างก็มาปั่นด้วยกันได้

8. ผมเอาไปปั่นที่ทำงานครับ อิอิอิ

9. ไม่กี่บาทพี่ ได้โช๊คและดิสน้ำมันมาแล้วครับ

10. เหลือๆๆก็เลี้ยงเหล้าบางอะไรบางก็ได้นะ

11. หรอจ๊ะ เออๆ 55555 กรูเอาไว้ปั่นไปตลาด ค่อยๆซื้อทีละอย่าง ที่ราคาไม่แรง ไม่ได้เหลือเยอะไรหรอก

12. กรูไม่อยากรู้ว่ามรึงจะซื้อมาเท่าไหร่ กรูอยากกินเหล้าฟรีไม่ใช้มานั้งคุยโทรสับในห้องคุยเสร็จแดกไม่เรียกกรูด้วยให้กรูนอนรอจนหลับ เหล้ากรูก็กินเป็นนะแสรด แก็สไม่ต้องแล้วนะกรูหาซื้อได้แล้ว

13. มึงบอกง่วงนี่หว่า ห้ามดังด้วยกูเลยนั่งกินเงียบๆ

14. กรูง่วง แต่ไม่ให้มรึงมาคุยโทรสับกับเมียในห้อง เหล้าเหลือแดกไม่เรียกเจ้าของด้วย แสร่ด

15. เออ โทษทีๆ เดี๋ยวจัดคืนให้

16. ผมหนีมาชะอำพี่แบตเดือนหนึ่งแล้ว ไอ้ห่าโต้งมาหาแต่แมร่งเสือกคุยโทรสับที่ร้านเหล้าให้นั้งรอตั้งนานแล้วเสีอกมาคุยที่ห้องต่อผมรอจนหลับแดกก็ไม่เรียกเซ็งจิต

ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้