A : เมื่อกี้ครับ B : ทำไมครับ A : นั่งดูคนอวดผีคนเดียวครับ B : แล้วเป็นไงครับ A :...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณ ต่อ บ้านรถบัส, 17 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    A : เมื่อกี้ครับ
    B : ทำไมครับ
    A : นั่งดูคนอวดผีคนเดียวครับ
    B : แล้วเป็นไงครับ
    A : ซักพักนึงผมก็รู้สึก ได้เลยว่ามีอะไรเย็นๆ มาสัมผัสที่เท้า
    ... B : โห้!!!! แล้วไงต่อครับ
    A : ผมเลยกลั้นใจ แล้วก้มลงไปดูครับ
    B : ใช่อย่างที่คิดมั้ยครับ
    A : ใช่เลยครับ!! น้ำท่วมบ้านผมมาถึงชั้น 2 แล้วครับ ... !!?#!@!!*

1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    --"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้