พี่ๆ น้องๆ เปงไงกันบ้างอ่ะ สบายดีอ่ะป่าว ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 7 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ น้องๆ เปงไงกันบ้างอ่ะ
    สบายดีอ่ะป่าว ^^

2. สบายดีครับ

3. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    มีใครเดือดร้อนอะไรกันบ้างป่าว บอกกันได้เน่อ แล้วแฟนที่อยู่ ที่นู่นจะออกมายังอ่ะ น้ำที่นั่นไม่ไหวแล้วนะ สุดยอดมาก เริ่มมีคนท้องเสียแล้วนะ ถ้าเกิดหน้าหนาวเข้ามาแล้วจะลำบาก เชื้อโรคจะก่อตัวเร็วมาก เพราะถ้าเป็นอะไรขึ้นมา ที่นั่นการสัญจรค่อนข้างลำบากมาก เด๋วจะแย่ ^^

4. ตอนนี้คาดว่าคงออกมาหมดแล้วละ ไม่ไหวน้ำเน่าเกิน ^^

5. ใกล้ละคับนวมินทร 45

6. สู้ๆๆครับ ผมหนีออกมานานละบ้านที่ดอนเมือง น้ำเน่าเหม็นมาก

7. กรุงเทพกรีทา ตอนนี้ล้นแล้วครับ ไม่นานได้ย้ายน้องแวนหนีน้องน้ำแล้ว

8. เหรอคับพ่อแม่อยู่หมู่บ้านนักกีฬา

9. พี่ทิดต้องโดนก่อนผม 5555

10. อืม ล้นแล้ว ช่วงปั๊ม บางจาก แล้วก็ ซอย บี 5 เริ่มแล้วครับ

11. เพิ่งผ่านแยกเกษตรมาน้ำล้นมาแล้วเน้อ เกษตรตัดนวมินทร์อะ ลุยซอยนวลจันทร์มามันส์มากหุหุ สงสัยกลับบ้านน้ำเข้าหัวเทียนอีกเครื่องกระตุกอีกแง่มๆ

12. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ลาดพร้าว46ถึงแยกรัชดา-ลาดพร้าว
    สูง60 ซม.

13. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ถ้าจะมุ้งหน้าไปอนุเสาวรีย์
    ให้เข้าซอย ลาดพร้าว48 ออกแยก สุทธิสารได้ครับ
    เลี้ยวซ้ายเข้าถนนรัชดาครับ ยังแห้งสนิทครับ

ปล.พอดีมาทำงานที่เอสพลานาสครับ

14. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    สบายดีคับ และคถ คนโพส อิอิ (ล้อเล่งน้า)

เฮ้ออๆๆๆ

15. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ^^ สบายดีจ้า

16. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    วันก่อนกับเข้าไปบ้านท่ลำลูกกา น้ำเน่าเหม็นมาก ดำปี๋เลย เเต่ไปลุยน้ำมาหลายครา ครั้งนี้ออกมาได้เรื่องเลย ทั้งคัน อยู่ผิวก็เเดง พองเลย เเทบกรี๊ด ~
    เเต่ตอนนี้หายดีเเล้ว

17. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    อยากฝากเตือนพ่ๆทุกคนว่าลุยน้ำให้ระวังกันหน่อย น้องเปนห่วงจ้า ^^

18. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    เป็นห่วงพี่ แล้วเป็นห่วงน้องมังป๊าววว 55

19. สบายดีคับ บึ่งกุมบ้านผมสงสัยน้ำไม่ท่วมละ

20. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ห่วงทุกคนเลยจ้า ^^

21. ขอให้น้ำลดไวๆ นะครับ เอาใจช่วยครับ

22. เมืองทองธานีน้ำแห้งครับ

23. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    บ้านนู๋ยังท่วมเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้