หัวใจน้องฟ้า GA16DS คาร์บิวเรเตอร์เดิมๆ เลยครับ ^^'

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คุณชายเทวดา ตัวดำ ลั๊ลล้า, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    หัวใจน้องฟ้า GA16DS คาร์บิวเรเตอร์เดิมๆ เลยครับ ^^'

1. Bo Boo Phokhot

Bo Boo Phokhot Guest

0
    0
    0
    เเจ่ม จริงไรจริง ครับ

2. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    รถทำความเร็วตีนปลายได้เท่าไหร่อ่ะครับ รถผมได้ 130 เองแก๊ส นะครับ

3. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ไม่รู้รถผมเป็นอะไร พึ่งทำวาวมา จากปกติวิ่งได้ 140 เหลือแค่ 130 อยากจะวางเครื่องใหม่แล้ว

4. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    ปรับให้กินก็วิ่งได้เท่านี้เองคับ

5. Nuttza Manytech

0
    0
    0
    น้ำมันถอดออกไปแล้วอ่ะคับ ใช้ได้แต่แก๊สอย่างเดียว

6. Nuttza Manytech

0
    0
    0
  7. น้องฟ้ากดเติมที่ได้ 180 พอดีเลยครับ (แต่ดูดตูด Vigo นะ) แฮ่ะๆ ^^' สั้นไปทั้งตัวรถเลย เบาวิ๊ว..!

8. ของผมไม่รุ้วิ่งได้เท่าไรเพราะไมล์ไม่มี^^ แต่รอบเครื่องก็วิ่งไปสี่พันกว่าห้าพัน อิอิ

9. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ชอบเบ้าโช้คจัง......

10. เสริมเอาอ่ะครับ แต่ก่อนโหลดติดพื้นเลย ^^'

11. ต้องดูรูมิกอะครับว่ารูเท่าไหร่ ผมก็จำไม่ได้นานละตอนใช้คาบูว่ามันต้องใช้มิกไซด์ไหน

12. รถผมวิ่งได้แค่140เอง น้ำมันด้วย อือิ ไม่แรงเลยล้อ16"

13. แฮ่ๆๆ 17 เต่าเลยอะ

14. ของผม รอบ 6000 สุดๆ แต่ไมบอก 60 อิอิอิ ...ไมล์มันตายครับ

15. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    น้อง เขียวได้แต่ ดูดท่อ new civic 1.8 ครับ ไม่ทันได้ ดูไมล์ civic วิ่ง อยู่ 195 ครับ มัน บอก งั้น

16. Bang Marn

0
    0
    0
    ลองล่าสุด เกือบ เตะ 190 ครับ แต่ สั่น ครับ ( มือ สั่น)

17. รถเล็กไม่เหมาะสำหรับความเร็วสูงๆ ครับ เอาไม่หยุดเบาวิ๊วเลย แฮ่ะๆ ^^'

18. Bang Marn

0
    0
    0
  19. สวยหงะ คันนี้โหด

20. โอ้โห 190 เลยหรือครับ ลูกแวนของผม (แก๊สอย่างเดียว)อัดจนลิ้นห้อยได้แค่ 90-100 แค่นั้นเองครับ สงสัยเจ้าของเดิมจูนแก๊สแบบประหยัดไว้ถ้าจะปรับให้แรงขึ้นต้องทำไงครับ

21. Sam Jitthep

Sam Jitthep Guest

0
    0
    0
    16 กว่าๆๆเหมือนจะบินแล้วครับ

22. ผม 120 ก็ไม่ไหวแล้วคับ

23. คัน เล็กๆ แบบ นี้ ทำ เครื่อง เสียง สวย ดี อิอิ ผม ชอบ

24. Sam Jitthep

Sam Jitthep Guest

0
    0
    0
    จัดเต็มกะบะหลังไปเลย

25. เจาะ กะบะ ด้วย คับ ^^

26. อย่าลืมผ้ากันฝนนะคับ

27. 130 ก็เสียวแล้วงับรถมันสั่นเหมือนจะหลุดเป็นชิ้นๆ

28. Cikgu At

Cikgu At Guest

0
    0
    0
    i think sr16... blue look's..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้