ฝากให้พี่น้อยครับ....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พอดีได้มีโอกาสช่วยเพื่อนผมทำและหาของกัน....เลยขอเอารูป
    มาฝากเผื่อเป็นแนวทางครับ (ยังไม่ค่อยสมบูรณ์มากนะครับ)
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ขอบคุณครับพี่
    ว่างๆๆก็มาช่วยผมทำก็ได้นะครับ:D:D
    ห้องเครื่องมันดูรกๆๆไปนิดนะพี่:D:D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ช่วย....................................................

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยังไม่เรียบร้อยคับ เพราะตอนนี้เเค่เอาท่อยางต่างๆใส่ให้ครบให้ติดเครื่อง
    ลองคาร์บูคู่นี้ได้ก่อนคับ สเตปต่อไปก็เอาท่อต่างๆนี้ไปเทียบตัดสายถัก ...:D
    ละเปลี่ยนเเบตให้เล็กลงอะคับ....ค่อยๆทำคับว่างกันวันอาทิตย์วันเดียว....
    พอดีมะค่อย ว่าง กัน....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
  5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วมีโปรเจค 510 กับ หน้าแหลมอีก...แว๊ปนึง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้