แนะนำตัวอย่างเป็นทางการงับป๋ม ^_^!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย neverdie team, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    พอดีว่ามาแล่นเวปนี้อยู่หลายวันแล้วยังไม่ได้แนะนำตัวเลยยยย!!!!:p
    ชื่อนันงับ อยู่ภูเก็ต 087-4684589
    ไช้ coupe 2000 อยู่(ชื้อมาตั้งแต่ปี 2000 ป้ายแดงเยยยย :cool:)
    พอดีว่าได้คุยกับ K.วา si แล้ว:)
    เลยอยากจะเปงสมาชิก si ด้วยคน :D
    ส่วนรถผมดูเอาก็แล้วกันทำมานิดหน่อยค่อยเปงค่อยไป:D
    ..........................ตอนนี้รถอยู่อู่ใส่ซันรูปของ dc2 อยู่+ลงb18c อยู่เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาไห้ติชมกัน:cool:
    :).....ฝากเอาไว้ในอ้อมจัยชาว si สักคันน่ะงับ :D

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    audio car สุดยอดครับ
    แถมกำลังจะแรง ด้วย b18c

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    โห สุดยอดเลยครับ

อย่างกับ หลุดมาจาก The Fast อ่ะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โหสุดยออดเลยพี่ เครื่องเสียงแหล่มม๊ากครับป๋มๆๆๆๆ

5. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    รถสวยมากครับ ยินดีต้อนรับสู่คลับSiครับ อยู่ภูเก็ตเหมือนกันแต่ไม่เคยทักกันเลย แบบนี้ต้องจัดไป1เมานะคร๊าบ อิอิ

ชื่อยอดนะคับ081-6766470

6. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ...................ยินดีเช่นกันเห็นรถยอดบ่อยมากอยู่ฮีโน่เหรอ??.....:)
    เราอยู่ 0 bmw น่ะส่วนมากจะเมาแถวนั่นบ่อยผ่านเมื่อไหร่แวะได้น่ะยินดี:D
    อยู่ทีมเดียวกับ ป้อม eg เหรอพอดีว่าเรียนที่เดียวกัน :cool:

7. yodyayee

716
    10
    0
    ถถ.ถ.ถถูกต้องนะคร๊าบ
    คงม่ะเข้าไปกลัว ^^"
    ป้อมเปงรุ่นน้องที่ภูเก็ตแล้วก้อในคลับEGม่ะก่อนอ่ะครับมีปัญหาเรื่องระบบไฟติดตั้งเกจ์วัดโน้นนี่ก้อเปงป้อมตลอด 55+ รู้จักป้อมแสดงว่าต้องมีความแรงอยู่ในหัวใจเหมียนกานน อิอิ

ติดตั้งซันรูฟเสร็จเมื่อไหร่สงสัยต้องขอชมด้วยคนซ่ะแล้ว

คริคริ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม ภูเก็ตนี่น่าไปเที่ยวนะเนี่ย :D:D

9. neverdie team

304
    1
    0

10. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    รถเยี่ยมไปเลยครับ รอดูตอนลงเครื่องเสร็จครับ
    ปล. ระวังหลงเสน่ห์น้องวานะ

11. bestza

2,475
    13
    0
    555555555555 พี่ๆๆๆ สาว ถูเก็ตสวยจิงอะ อยากไป ฮ่าๆ

12. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    งานนี้มีนอกรอบที่ภูเก็ตซดีม้างงงง
    เคยตั้งใจขับไปเที่ยวภูเก็ตอยู่เหมือนกัน (เคยทำงานอยู่ที่ลากูน่าน่ะ)
    แต่ตอนนั้นไปได้แค่สุราฎเอง...หลงทางซะก่อน กว่าจะทาทางเจอ ก็หมดวันพักร้อนพอดีอ่ะ
    เดี๋ยวปีนี้เอาใหม่ อิอิ.....

13. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    อยากไปภูเก็ตคร้าบบบบ ยินดีต้อนรับเย้

14. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    รถสวยครับ รอรูปหลังติด Sunroof นะครับ ^^ เอาแบบภายในภายนอกครบๆเลยนะครับ

15. yodyayee

716
    10
    0

น้องเบสกล้ามา พี่ก้อกล้าจัดหั้ยคับ อิอิ

16. neverdie team

304
    1
    0
    จัดไปเลยเพ่ ไม่พอขอไห้บอกมีเพียบบบบบบบบบบ:p
    ................................ชาวภูเก็ตร่วมด้วยช่วยกัน^_^! :cool:

17. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เครื่องเสียงแจ่มมาก ยินดีต้อนรับนะคับ

18. bestza

2,475
    13
    0
    เอางั้นเลยเหรอพี่ยอดดดดด อิอิอิ

พี่ชายเรานี่ สุดๆๆจิงๆๆ ^______^

ข้าน้อยขอคารวะท่านพี่ อิอิอิอิ

19. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับคุณนันคุง (^ ^")v

20. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    หูยย แค่เครื่องเสียงก็เกินงบที่ผมแต่งทั้งคันแล้วพี่น้อง :eek: :eek:

21. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    รัมิน่ล่ญ่ถึJazz รื่สีชุญ่ริ

22. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Car 's Beautiful very very & Welcome To Club Si Funny Funny !!!!

23. neverdie team

304
    1
    0
    กำ!!!!งานเข้าเลยทีนี้ยิ่งตกภาษาอังกฤษอยู่ด้วยแต่ก็ขอขอบคุณครับกับการต้อนรับที่ดีจาก สมาชิก si ...........THANK YOU หลายๆๆๆๆ ;):D

24. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    งั้นเธอก็ไปอยู่ภูเก็ตไม่ต้องกลับมา ฉันจะได้ไปหาหนุ่มๆคนอื่นได้สะดวก

ดีมั้ยยะ??????? :cool:

25. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :D:D:D ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D:D:D

26. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    5555

27. neverdie team

304
    1
    0
    :Dเอ้าร่ะงานเข้าแล้วน้องเอ๋ยยย!!!!! เครียรการแองก็แล้วกันโนะ :D
    แต่ถึงอย่างไงภูเก็ตก็ยินดีต้อนรับเสมอ....เหล้ายา เพียบ รวมถึงสาวๆๆๆๆด้วยยยยย^_^!

28. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ฮ่ะๆๆๆ งานเข้าแล้ว :p :p

29. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    5555555555+ ฮาไอ่เบสหวะ
    โดนๆๆ

ว่าแต่จองตั๋วยัง ปะเที่ยวภูเก็ตกัน 55+

30. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    เจ้าของกระทู้รถสวยคะ ^____^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้