มีเรื่องมารบกวนถามอีกแล้ว..ครับผม...???

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย elek, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    กระจกมองมุมแก้มด้านซ้ายของ surf ปรับตั้งได้เปล่าครับ..??

อยากรู้จริงๆ..ของผมมันปรับไม่ได้อะครับ..!!

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

น่าจะไปไม่ได้นะครับ เคยถอดออกมาทำความสะอาด ไม่มีมุมปรับได้เลยครับ

ถ้าใส่กับติดกับแก้ม SURF เลยก็ได้มุมมองประมาณ แถวล้อหน้า

จำไม่ค่อยได้เเละ เพราะ รถไม่ค่อยได้ขับ อิอิอิอิอิ

3. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    น่าจะไม่ได้ คัฟ

เพราะผมใส่ยังไม่ทันได้ ปรับ ก้อ ขายไปก่อนแร้วอ่ะ

:D:D:D:D:D

4. ซะงั้นนนนน

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ่ะนะ
    ตามข้างบนว่าเลยคับ
    เพราะพวกเค้าคือ สาวก Surf ตัวจิง

6. elek

845
    5
    0
    ขอบคุณครับ..ผมก็ว่าน่าจะเป็นอย่างนั้นนะครับตอนถอดมาทำสีก็ลองปรับดูมันไม่กระดิกไปไหนเลย
    ก็เลยสงกะสัยว่าคันอื่นปรับได้อ่ะเปล่าครับ..แก้มผมเป็นแก้มปั๊มวัดวางตามแบบแก้ม Surf ก็ประมาณนั้น
    อะครับจำไม่ค่อยได้เหมือนกันครับ..ขี่แต่แมงกะไซ..ครับ...:):)

ขอบคุณครับ...ตกลงขายรถหรือกระจกครับท่านปลาทาน..ขอความกระจ่างด้วยครับ..:D:D:D

ขอบคุณครับ...ใช่แล้วครับ..ปลาทานทั้ง 2 เค้าเป็นแฟนพันธ์แท้ Surf ตัวจริง..จริงๆครับ..:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2009
  7. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ไม่ได้ครับ.....ใส่อยู่เหมือนกัน

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แล้วมันเป็นยังไงเหรอคับ........อยากใส่บ้าง อิอิ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดันให้ จขกท แล้วกัน

10. elek

845
    5
    0
    ลองดูที่แก้มซ้ายของประทานทั้ง 2 เลยครับ..นั้นแหละมัน..ฮิฮิ

จขกท...คือไรครับ..งง..:confused::confused:

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

เจ้าของกระทู้คับ..........เดี๋ยวก็ชิน อิอิ

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

เอารูปมาโชว์หน่อยซิครับทำเสร็จหรือยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้