รบกวนถามเป็นความรู้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย handspring, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. handspring

handspring New Member Member

10
    0
    0
    มันเป็นแอร์ของรถรุ่นไหนคับผม ได้มาจากเชียงกง ไม่มีปลั๊ก มันจะใส่กะ coupe ได้มั๊ยคับ รบกวนผู้รู้ด้วยคับ ขอบคุณคับ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ส่วนตัวไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ แต่ กรอบแอร์ EK มีหลายแบบ สวยๆกว่านี้เยอะแยะครับ ที่สำคัญตรงรุ่น ไม่ลองมองหาล่ะครับ :)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่รู้จักเหมือนกันครับ หาของตรงรุ่นดีกว่า

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ไม่ได้ ไม่ควรแปลง ไม่น่าทำ หาตรงรุ่น ดีกว่าครับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  6. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ว่าตามกัน

7. handspring

handspring New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณคับ พอดีเห็นมันถูกก็เลยกะวัดดวง (ดวงดันไม่ดี) อิอิ หาใหม่ดีกว่าเนอะ หายากมั๊ยคับ แล้วราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คับ

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    น่าจะมิตซูอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้