รวมพลคนอยู่นครสวรรค์ (เอาอย่างเขาบ้าง)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เมื่อวันที่ 1 กรกฎาคมที่ผ่านมา ผมได้ย้ายงานมาทำที่จังหวัดนครสวรรค์ ผ่านมาแล้วไม่ค่อยรู้จักอะไรในจังหวัดเลย มีสมาชิกใดอยู่ที่จังหวัดนครสวรรค์บ้าง ช่วยแแจ้งให้ทราบด้วยจะขอบคุณมากๆๆๆ

เผื่อบ้างทีอาจไปขอข้าวกินบ้างสักมี้อนะ (ล้อเล่น) ได้แลกเปลี่ยนความรู้แหล่งตกแต่งและซ่อมแซมของได้ที่ดีดีถูกๆๆ
    ต้องขอบคุณมานะที่นี้ด้วยคับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เอาด้วยไม่อยากตกเทรน..ต้นตระกูลอยู่ท่าน้ำอ้อยครับ..รุ่นผมเวลาไปไหว้ญาติผู้ให้ทีต้องลำดับญาติกันแล้วล่ะ..เออ..เออ..เป็นลูก........(ส่วนใหญ่ทำหน้า..งง)..พอบอกว่าพ่อเป็นหลาน............รู้จักกันทั้งตลาด..เว้ย..โห..ทวดผมเสียไปกว่า 10 ปี..คนยังจำได้เนอะ..ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ:D:D:D

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    กลายเป็นคนนครสวรรค์ไปซะแล้ว ไว้มีโอกาสได้กลับบ้านนอกอีก อาจได้แว๊ปไปเจอกันนะค๊าบบ

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าหม่อมทั่วไทย ไม่ไปไม่รู้ อิอิ :D:D :D

5. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    หวัดดีครับพี่พันเอก

โว้วๆ...ตอนนี้ต้องเรียกพี่พันเอก2J สะแว้วอิอิ

6. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ไม่มาตั้งแต่ปีที่แล้ว ผมอยู่ตาคลีครับ แต่ตอนนี้ย้ายเข้าเมืองหลวงเรียบร้อยแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้