ใครว่า MR2 เอาไป Drift ไม่ได้ ลองดูใหม่นะ อิอิอิ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ตามคลิปข้างล่างครับ MR2 ของพวกเราก็ Drift กับเค้าได้เหมือนกานนนน แต่คนขับ คงต้องฝึกฝนหนักน่าดูอ่า ถึงจะเอาเจ้าม้าผยศคันนี้อยู่ได้ ถ้าใครเคยดูแล้ว ดูอีกก็ได้นะครับ อิอิอิ:D:D

[media]http://www.youtube.com/watch?v=9jWZDRLhX-0&NR=1[/media]

2. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    สุด...........เลยคับ เหนแล้วอยากเล่นมั้งจัง

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    พูดได้คำเดียวครับ สูดยอดดดดด

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    สุดติงอ่าส์

5. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    พี่ไปเช่าหนังมาเรื่อง หนังรัสเซีย อ๊ะๆอย่าเข้าใจผิด หนังแข่งรถชื่อ Street Racer พากย์ไทย พากย์ผิดๆถูกๆดูไม่รู้เรื่อง แต่ทีมพระเอกมีรถ MR2 สีเหลืองอยู่คัน แต่งกระจกหลังลาดๆด้วยไฟเบอร์เป็นครีบ โชว์ดริฟโดนัทตลอด มันเอา Ferrari 348 มาแข่งกับ Fairlady 350Z สุดท้ายชนกันพังทั้งคู่ ระเบิดไฟลุกท่วม เสียดายรถ ไปหากันมาดู นี่เช่าจากซอยโชคชัยร่วมมิตร ร้าน VDO EZ เก่า

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เหมือนคุ้นๆ ชื่อหนังเรื่องนี้อ่าครับ เห็นมีโปสเตอร์แปะอยู่ตามร้านวีดีโอ ว่าแต่มันส์มั้ยครับ หนังรัสเซีย อิอิอิ

7. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    โจ้ เอาเป็นว่านางเอกสวยมาก แค่ดูฉาก Love Scene ก้อคุ้มแล้ว แถมมี MR2 หลายฉากอีกต่างหาก

8. pookpui

1,304
    6
    38
    สงสัยต้องไปหาดูซะแล้วอ่า ขอบคุณครับพี่กัล อิอิอิ

9. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ดูมาแล้ว ถูกใจนางเอกที่สุดอ่ะ เอ๊กซ์ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้