ขอความช่วยเหลือครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 16 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ้า nv ของผมมันลุยน้ำแล้วส่งสัยว่าน้ำจะไปโดนกล่อง ecu พอแนะนำได้ไหมครับ ว่าจะไปหาซื้อ หรือแก้ไขอย่างไร ขอบคุณมากครับ

1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ถามพี่เบิ้ม กับป๋าแจ๊ค ในหน้ากระดานซื้อขายได้เลยครับ หรือต้องการแก้ไขอาการเบื้องต้น รอผู้รู้มาตอบครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    หาซื้อตามน้องโต้งบอก

ส่วนแก้ไขเท่าที่ทราบก็ทำได้เพียงนำกล่อง ECU ออกมาเป่าให้แห้งแล้วใส่กลับที่เดิม แล้วลองติดเครื่องดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้