มะเช้าเจอดูดตูดแบบใกล้มาก เราจะหลบก็ติดรถเลนกลาง หงุดหงิด จี้อยู่ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanapume Khantahut, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มะเช้าเจอดูดตูดแบบใกล้มาก เราจะหลบก็ติดรถเลนกลาง หงุดหงิด จี้อยู่ได้ พอได้จังหวะเลยหลบให้ และกวดตาม บระเจ้า! แรงจริงวุ้ย เล่นกับ Camry หืดขึ้นคอเลย ปกติเจอพวกรถเล็กชอบมาบี้ใส่ เจอเราทิ้งยาวๆ ก็ได้แต่ปลอบใจตัวเอง ไอคันนี้มันคงเป็น 2.4 มั้ง 55555
    ปล.อารมณ์ชั่ววูปอีกแล้ว อันตรายนะ^^

1. เจอใครจี้ตูดไม่ได้เลยนะท๊อป

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    อารมณวัยรุ่น ^_^

3. ไฮบริด ยิ่งติดทีนมากเลยยย
    เดิมๆ เอาสะตกใจเลย >,<

4. จี้ติดเลยอ่าา สะกิดเบรกละมีจิ้มแน่

5. จี้แบบไม่มีมารยาท ก็รู้ว่าเลนกลางมีรถ จะให้หลบยังไง

6. และมันก็โยกมาจากเลนซ้ายสุด ไม่ได้กดมายาวๆ ถ้ากดมายาวๆ ผมเห็นผมหลบให้นานละ

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    นับหนึ่งถึงสิบในใจ ^_^

8. ค๊าฟฟผม ^_^

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
  10. ว่าไปก็โดนเหมือนกันวันนี้ camry สาดไฟสูงมาแต่ไกล รีบไรจังไม่รู้ เลยหลบเข้ากลาง พอมันมาใกล้ แกล้งแกว่งขวาให้มันเหว่อแมร่ง หมั่นไส้

11. หมดวัยละ..........

12. ลุงเอ็กซ์^^

13. ระวังกันด้วยเดี๊ยวนี้ส่วนใหญ่คนขับรถพกปืนผมโดนมาแล้ว อยากให่ใจร่มๆกันไว้ มึงใหญ่กูใหญ่ มันก็คิดว่ามันใหญ่ ยิงมาผมยิงสวนสุดท้ายไปตกลงโรงพัก ตำรวจไม่กล้่่่ายุ่งเพราะใหญ่ทั้งคู่ ผมมองว่าโชตดีที่ยิงไม่โดนใครมากกว่า ยิงเขาตายเราก็คุก เขายิงเราเราก็ตาย ไม่มีไรดีเลย

14. ครับผม วันหลังไม่เอาละ

15. ลุงเอ๊กซ์ หล่อ สปอร์ต(โตต้าวิช) ใจดี บางขุนนนท์ ^_^

16. อุ๊บส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. แต่แน่ผมเห็นรถคุณเอ็กซ์บ่อยนะแต่ไม่กล้าบีบแตรทัก

18. แสดงว่าพี่เอ็กซ์ออกนอกเส้นทางบ่อย ฮิๆๆๆ

19. แสดงว่าอยู่แถวๆบ้านผม..........อิอิ

20. ผมวิ่ง ปิ่นเกล้า บางบัวทอง บางใหญ่ พระราม 2 ทุกวัน

21. รถสีอะไรคับ น้ำเงินป่ะ เดานะ

22. Speed meter ซื้อมาจากไหนครับเท่าไหร่

23. ง่า........ทักกัน เปิดกระจกด้วยนะ ไม่งั้นผมกดหนีนะ กลัวเจอโจทย์อ่ะ

24. ผมกลัวผมบีบแตรจะเข้าใจผิดอะดิ 555+เลยไม่กล้าทัก

25. วิ่งบางบุวทองบางใหญ่เจอผมดิ

26. ใจเย็นน้องอย่าไปไล่เค้าเลย ไปตีท่อหน่อยนะ รับรองไปได้อีก ที่สำคัญกดหนีดีกว่าจ้า

27. ผมวิ่งไปวิ่งมาแถวนี้แหละ เจอก็ทักได้คับ

Mate Thanakiat Phimmasorn ซื้อจาก Buem NV ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้