ขอความเห็นครับว่าเปงไงก่อนใส่ ของ วีออส ตัวเก่า อิอิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 3 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความเห็นครับว่าเปงไงก่อนใส่ ของ วีออส ตัวเก่า อิอิ

1. แปลกดีคับ

2. ใส่ได้เลยเหรอ

3. ตัดตรงมุมโค้งครับให้มันรับกันนิดหน่อยแถวๆไฟตัดหมอกครับ

4. เอาของไรมาใส่คะ

5. วีออส คับ

6. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    สวยคับพี่

7. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    พอดีเลยหรือป่าวคับ

8. ว่าจะทำสีทูโทน แต่งเหงว่าตอนนี้ ตร.จับรถที่มีสีอื่นผสมเกิน 30%ของสีรถ โดนจับ เลย เซ็งเลย เพื่อนผม ฝาหน้าดำโดนไป 400

9. ช่วงอื่นพอดีครับ แต่ตรงกลาง จะห่างประมาณ 1นิ้วครับกำลังหาวิธีที่วางให้พอดียุ ครับ

10. ไปเอามาจากไหนอ่ะ

11. รถที่บ้านครับ ตอนนี้ หน้าก็ยับ ตูดก็พับรถหมุนครับพอดีมีต้นไม้เบรคให้เลยจอด นาน

12. วีออสตัวแรกเลยช่ายป่ะพี่

13. ครับตามสีเลย

ถ้าไม่ใส่ บอกผมน่ะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้