#วิ่งในเมือง7โลลิตร..โซฮอลล์91..อยากทราบว่าปกติไหมครับ(วิงโรด02)#

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์, 5 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    #วิ่งในเมือง7โลลิตร..โซฮอลล์91..อยากทราบว่าปกติไหมครับ(วิงโรด02)#

1. ของน้องชายผม ปี2003 เครื่องเดิม และเดิมๆทั้งคัน เติมน้ำมันไม่ไหวกินโลละ 3บาท เพิ่งติดแก๊งเมื่อวานนี้เอง (ติดเองครับ)

2. ผมวิ่ง 80-90 ได้ 18 Km/L

ผมวิ่งไม่เกิน80/ชม.เลยคับท่าน..ในเมืองหาดใหญ่รถเยอะมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้