เเนะนำร้านดัดคอม้าหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย pray, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pray

pray New Member Member

29
    0
    0
    ที่ไหนรับดัด ของ 405 บ้างครับ ไปถามมา20 กว่า ร้าน ไม่มีที่ไหนทำได้เลยครับ

เซง มากมาย

2. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    จะดัดค้อม้าทำไมครับปราย ผมว่าไม่มีร้านไหนรับหรอกครับ เพราะว่ามันไม่ค่อยดี เด่วปัญหาตามมาให้แก้ไขอีกเพียบ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    อะไรคือคอม้าก๊าบ..แข็งเหมือน คอทองแดงไหมครับ

4. pray

29
    0
    0
    รถเคยขึ้น ฟุตบาตมาครับ มุม camber ล้อซ้ายมันเป็น + อะครับ มันกินยางอะคับ เลยอยากทำ

จะใส่ บอลจ้อย ก็ไม่รู้จะเเปลง ของอะไรมาใส่ ใครเคยทำเเนะนำด้วยนะครับ

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แปลงใส่บอลจ้อยก็ดีนะครับ

ลองโทรไปถามเบอร์ไฮ้เซอร์วิสที่ผมให้ไปก็ได้ครับว่าเค้าทำได้ไหม :D:D

ปล . รถท่านprayสวยมากๆครับ :)

6. pray

29
    0
    0
    ขอบคุณ ครับ

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    มานคืออารายอ๋อค้าบบบ ตั้งแต่มีรถยังไม่เคยเรียกของในรถว่าคอม้าเลยง่า ( ไม่รู้จักอ่าคับ ขอความรู้ด้วยคร้าบบบบบ ) ขอบคุณล่วงหน้าครับผม เหอๆๆ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผมว่าลองหาของมือสองมาเปลี่ยนใส่ดีกว่ามะครับ

บางทีคอม้าอาจจะไม่คดก็ได้มั้งครับ ลองดูที่ โช้ค กับ ตรงจุดยึดโช้คกับคอม้า มันคดหรือ เปล่า
    ขอให้หายไวไวน่ะครับ :D:D

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แหมพี่จ้อบ รู้จักแต่ กระโปรง , นมหนู ,หอย, ลงลิ้น เย้ยผิด ราวลิ้น อารายประมาณนี้ ป่าว ครับ พี่ อิอิ:D:D

10. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    SRR ที่เดียว......ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย......เหอๆ

11. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แอร์ หนาว รึ ยัง อะคับ พี่ อิอิ :D:D

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    บร้า 555 ของพวกนี้ที่โอมพิมมามันคืออะไรเหรอคับ มะข้าวจายเลยง่ะ เหอๆๆ

13. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    รู้จักแต่ลงลิ้น..เง้อง.ลาวลิ้นครับอิอิ
    พอดีไปดู ใช้สีเหลือ ๆ ในรูปนี้หรือเป่าอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้