ขอความเห็นคับ!! เรื่องสี โรบาร์ คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nu --*--, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    รบกวนคับ นอกจากสีน้ำเงิน CUSCO แล้ว รถสีน้ำเงิน (ทำโรบาร์สีอะไรสวยคับ)

(ขอบคุณทุกๆท่านคับ.................................)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มิถุนายน 2009
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แดง กะ เหลือง ครับ

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    โรล์บาร์ขาวก็ดูสวยนะคับ

4. ในความคิดผมนะ เมื่อก่อนนี้ต้องแนวสีแจ่ม ๆ แดง น้ำเงิน เหลือง ส้ม
    ใส่แล้วมันเด่น ดูโหดดี

แต่พอมาตอนนี้ ผมว่าสีแนวเข้ม ๆ เรียบ ๆ อย่างเทากราไฟท์ ดำเงา
    หรือเทารองพื้น น่าจะดูอินเทรนด์กว่าครับ

5. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ชมพูไปเลยยยยยยน่ารากกกกกกกกก!!!!!!^_^!

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ผมว่า ขาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมเหลืองคราบแจ่มจริง

8. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เหลืองครับ

9. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เขียวTEIN ชัดเจน

10. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับ (เดี๋ยวจาทำสีเหลือง)

11. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ผมชอบน้ำเงิน ตอนผมใส่ รถสีน้ำเงินเข้ากันมักๆ อิอิ

12. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ชอบสีเงินครับ :)

13. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ราคาทะไหร่คับ โรลบาร์....

บอกหน่อย อยากใส่มั้ง

แต่มะรู้ราคาคับ

14. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    ผมมี 6 จุด......

ซื้อจากคุณ......เก๋ buddy club มา...ขำๆ ขาย 2000

มาขนเอา แถวแยกเหม่งจ๋ายนะครับ สำหรับท่านที่สนใจ

ของเดิมสีแดง....แต่น่าจะต้องเอาไปทำสีใหม่นะคับ...ซื้อมายังไม่ได้ใช้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้