ถึง starletสีน้ำเงินกับcivicเตารีดสีเงิน เกษตรนวมินทร์คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Fuuhead, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fuuhead

Fuuhead Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ไรมากนะ รุว่าวัยรุ่นชอบความแรงคับ แต่ผมว่ามันค่อนข้างจะไม่ถูกเวลาเท่าไหร่นะช่วงเวลาวันศุกร์สองทุ่มรถกำลังติดๆเนี่ย ขับอันตรายมาก ฝากเตือนด้วยคับ ถ้าเล่นกันไปในสนามหรือไม่ก็ถนนว่างๆเหอะ คนเค้ากลับบ้านหาลูกหาเมียเดี๋ยวมันจะไม่ได้ถึงบ้านกัน

ปล.starletแม่งแรงจิง 555+

2. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ระวังกันด้วยนะครับ

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหอๆๆๆๆ

4. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    ยังไม่ถึงกับซีเรียสมากช่ายมั้ยพี่ ..........เหอๆ :D

5. K.June

K.June New Member Member

56
    6
    0
    ปลอดภัยไว้ก่อน

6. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    รับทราบ

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เล่น ตอนคับขันๆ อันตรายต่อตนเองและเพื่อนร่วมทางกั๊บ :->

8. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ก็จะไม่ให้ตำรวจเค้าเพ่งเล่งได้ไงอ่ะครับแบบเนี้ย แข่งกัน
    แต่พอตำรวจจับก็ด่าตำรวจกันซะงั้น มันผิดกันเห้น ๆ

9. Fuuhead

Fuuhead Guest

0
    0
    0
    555+

ก็ตกจายอ่ะ กะลังชิวๆ ไม่ใช่เวลามาอัดกันไง เกษตรนวมิน มานดึกๆนู่น อยู๋ดีๆstarletคำรามมาแต่ไกล
    กับเสียงแป้ดๆ มาเทียบข้างปุ้บอ้เราก็ตั้งตัวประมานนึงละนะ แม่มออกมาเฉยเลย ไอ้ซีวิคก็ไม่ยก
    ปาดจากขวาสุดออกซ้ายสุดแล้วเข้ากลาง ตูนี่เบรกหัวทิ่มด่าไป ไอ้_หาย ไฟแดงอยู่ข้างหน้าไม่รุจาหาหอกไรมัน หลังจากนั้นก็สังเกตุได้ว่าน่านแหละ เออคันหลังมานcivicนี่หว่าสงสัยน่าจาBก็
    เออ ดูๆๆ ไหน civicมานจาสวนได้มะ แต่ก็สวนไม่ได้ 555+ ไอ้เราก็ขับตามหลังดมกลิ่นอันหอมหวล
    ไปพลางๆ5555+

10. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ก็ตาเลท มันเบาเหลือเกินนี่ครับ พิกัดแบบนี้กินขาดอยู่แล้ว

11. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  12. iamjc

iamjc New Member Member

56
    5
    0
    มีมาเรื่อยๆเด็กมันเห่อ.......คันไปหน่อย

13. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขับรถกันก็ระวังๆกันหน่อย คับ

พลาดมาที ถึงกับชีวิตนะคับ

อย่างเมื่อคืนวันเสาร์ที่แล้ว ถนนสุขสวัสดิ์ หน้าเมเจอร์ฮอลลีวูด พระประแดง ก็ตายไป 1 เพราะ E-Car & A 31 แข่งกันมา สุดท้าย ไปกินตูด10ล้อ อีคาร์ เละ! ! ! ขับรถกันก็ใจเย็นๆหน่อยแล้วกาน ยอมได้ก็ยอมกันไปดีกว่ามานั่งเสียใจทีหลังคับ

14. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    ผิดที่ผิดเวลา รถครอบครัวบนถนนเยอะครับช่วงเวลานี้ --->แล้วแมร่งไม่รู้เป็นไรพอเกิดอุบัติเหตทีไรคนที่ตายหรือพิการหรืออาการสาหัสมักจะเป็นคนบริสุทธ์ ส่วนไอ้พวกชั่วที่ก่ออุบัตเหตไม่ยักกะตายหรือพิการเดินออกจากรถหรือไม่ก็หนีได้เฉยเลย ดวงแมร่งแข็งจริงๆ----> เลิกเถอะครับท่านวัยแรงไปแข่งในสนามหรือไม่ก็ดูเวลาดูสถานที่รอบๆข้างนิดนึ่ง :mad:

15. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ไงต้องเบาๆๆหน่อย เวลารถหนาแน่นนะครับ อิอิ

16. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เวลานั้นมันยังมีที่ให้บินเล่นอีกหรออออเนี่ยย เคยไป 1 - 2 เกียร์ก้อเบรคแร่ะ เวลานั้น

17. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อัพไปครับ

18. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    รอดึก ๆ หน่อยจิค๊าบบบ

19. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ต้องบอกให้เจ้าของรถไปลงสนามงาน Racing Underground Runstop Gymkhana สนามที่ 2 วันที่ 19 กรกฎาคมนี้

วิ่งแข่งในสนามมีคนชมเชย วิ่งแข่งบนถนนมีแต่คนแช่ง

20. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ใช่ ถนน เส้น นี้ หรอ ง้า . . คิ๊ ๆ ๆ ๆ

ณ เวลา นั้น . . . เรา ว่า เรา หลับ ตอน ขับ กลับ ทุก วัน อะ . . . .

สับ เกียร์ 1 ไม่ ต้อง แตะ คัน เร่ง เลย . . . ๕ ๕ ๕

21. เอาน่า กีฬาวัยรุ่น ทำรถมาก็ต้องมีแอ๊ด ผิดที่ ผิดเวลากันบ้างแหล่ะ ผมยังเคยเลย
    ไม่ได้ขับรถหลาย ๆ วัน พอสตาร์ทออกไปหน้าปากซอยก็ขอกันสักเกียร์ สองเกียร์
    พอหายอยาก

ขอแต่อย่าไปปาดหน้าใคร ทำขับแล้วอันตรายคนอื่นก็พอครับ เด๋วเค้าจะด่าแม่เอา

22. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ข้างบนพูดถูกกกก

23. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    รถติด อย่าใจร้อนน้าค๊าบ เย้นๆ ช่วงปลายๆจะถึงนวมินทร์มี ทำทางด้วยนะคับ ระวังๆกานด้วยน้าคับ^-^

24. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    จี๊ด 2 จี๊ด
    น่าจะมีกันบ้าง :D

25. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    .................

26. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    พี่เด่นทำบ่อยสิท่า..อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 14:34:45 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:34:15 ----------

พี่เด่นทำบ่อยสิท่า..อิ อิ:D

27. EG_ลั๊นลา

EG_ลั๊นลา New Member Member

821
    30
    0
    วัยรุ่นใจเย็นๆกัน ค้าบ

28. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    เวลาคับขันอย่าเเข่งกันเลยคับ คนอื่นที่ไม่รู้เรื่องเค้าจะเดือนร้อนได้

29. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เลือกเวลา กับความเหมาะสมบ้างก็ดีครับ
    ผมเชื่อว่า คนที่มีความคิด และโตๆกันแล้วใช้วิจารณญาณได้

ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ เดี๋ยวเกิดอะไรขึ้นมามันไม่คุ้มกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้