3 พฤศจิกายน MeetinG ที่ Big C ราษฎร์บูรณะ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 8 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    MeetinG ครั้งต่อไป

เสาร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2550

เวลา 19.30 โดยประมาณ

รายละเอียดเพิ่มเติม

1. สรุปเรื่อง งาน กิจกรรม ต่างๆของ RCT
    2. สรุปเรื่อง หมายเลขสมาชิก
    3. ขอให้ สมาชิกที่มี ตำแหน่งต่างๆใน RCT มาให้ครบ
    เนื่องจากจะมีการเปลี่ยนแปลงภายในบางอย่าง
    3. แจ้งชื่อและจำนวนคู่สายที่จะมาร่วม MeetinG
    เพราะจะต้องจองที่นั่ง

จึงแจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    ประกาศ ณ วันที่ 7 ตุลาคม 2550
    Te'@RescueClubThailand#001

2. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ครับผม

3. chaiyant

chaiyant New Member Member

84
    0
    0
    รับทราบครับผม ผมไปคนเดียวครับไม่มีคู่สายคร้าบบบ

4. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    รับทราบ ขอรับ

5. Ae type-z@yokohama

Ae type-z@yokohama New Member Member

20
    0
    0
    รับทราบขอรับ ถ้าไม่ติดงานไปแน่ๆ

6. Ae type-z@yokohama

Ae type-z@yokohama New Member Member

20
    0
    0
    ท่านไปกับผมมั้ยครับ ผมอยู่ที่ปลวกแดงเหมือนกัน ผมทำงานอยู่ที่โรง YOKOHAMA นิคมอมตะซิตี้ครับผม 081-8507611 Honda city ล้อขาวครับผม:eek::eek::eek:

7. คนอาสา

คนอาสา New Member Member

48
    0
    0
    ว.2......ว.8....คร้าบ

8. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ทราบครับ เดี๋ยวไปสัก 6โมงเย็นเลย ...

9. mono

mono New Member Member

6
    0
    0
    ตกลงไปอยู่นะ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะติดงานนำเสนอกับลูกค้าอะเปล่า แต่ยังไงจะไปให้ได้นะ ถ้าไม่มีอะไรมากวนใจก่อน

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ** รับทราบครับผม จะเอาค่สายไปด้วยครับ **

11. เซ็งโคตรกว่าจัเข้ามาโพศได้ เล่นซะ เต็มเครื่องเลย

ไวรัส

ท่าน 001 ลืมเขียนอะไรอีกอย่างอะเปล่า

โปรดอ่านอีกครั้งหนึ่งไง

555555

12. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    ไว้เจอกัน.....

ว.2ว.8......ใครอยากเจอได้เจอ...อยากเห็นได้เห็น...อยากรู้ได้รู้.....ไว้เจอกันเด้อ.....555555+

13. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    แจ้งถึงสมาชิก RCT

เรื่อง MeetinG ครั้งนี้ มีสมาชิกได้เสนอว่า ซื้ออาหาร ขนม ของกินอื่นๆ
    ไปรับประทานกันที่ บริเวณลานจอดรถของ Big C สมาชิกท่านอื่นๆว่าไง
    ก็เสนอกันมา จะทานกันในร้าน หรือ บริเวณลานจอดรถ เลือกเอา

โปรดให้ความร่วมมือกันด้วย

ขอบคุณ
    Te'@RescueClubThailand#001

14. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ผมก็เห็นด้วยครับกะเรื่องนี้เพราะว่าร้านอาหารก็ดูเล็กอยู่แต่สมาชิกท่านอื่นว่าไงกัน

15. mono

mono New Member Member

6
    0
    0
    ขอในร้านได้ไหมอะ ไหนๆจะไปนั่งกินนั่งเม้าท์กันแล้วอะ

16. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    เห็นด้วยกับคนที่เสนอความคิดนี้มาคร๊าบบ

ดีค่ะ..กินที่ลานจอดรถที่กว้างๆดี...ใครอยากซื้ออะไรอยากกินอะไรจัดมาตามใจชอบ.....กินกันแบบเต็มๆ....ได้ใจเจ่งๆ...

17. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    เสนอแนะกันมา สมาชิกมีอยู่ สองร้อยกว่าคน เข้ามา เล่นเว็บ ก็ไม่น้อย

18. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    เหตุผลที่เสนอบริเวณลานจอด Big C

- อากาศเย็น ลมพัดตลอด เพราะติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา

- อาหารจัดกันไปเอง หลายคนก็หลายอย่าง ไม่เปลืองงบแต่ล่ะคน

- ถ่ายรูปบรรยากาศ ได้อารมณ์

- เสียงดัง เฮฮา สดุตีนได้เลยไม่ไปกวนใคร

นี่คือ เหตุผล เบื้องต้น.......รับฟังความเห็นข้อ สมาชิกทุกท่าน

19. RCT011

RCT011 New Member Member

36
    3
    0
    รับทราบ

เย็นตรงไหนท่าน อย่าสั่งผัดฉ่ากระทะร้อนนะเดี๋ยววิวไม่ดี 55555

20. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0

บริเวณลานจอดรถนะน้อง ไม่ใช่ในร้านบางแสน

21. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    หุหุ ไปบางแสนเหรอ ~~~

22. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    ผมคงไม่ได้ไป นะครับ เพราะตอนนี้มาเรียนอยู่ที่โคราชนะครับ

23. RescueClubThailand#201

105
    1
    0
    ท่าไปอย่าลืม น้องคนนี้ด้วยนะพี่

24. GolF@RCT#

GolF@RCT# New Member Member

18
    0
    0
    งานนี้มิตติ้ง ในรอบหรอครับ ท่านประธาน 001 เห็นพี่โต 099 บอกว่า วันที่3 มิตติ้งในรอบ ให้ชวนพี่ๆที่จุด มาด้วย หรอครับพี่
    แต่ลานจอดรถ ที่ท่านประธาน 001 เสนอมาก็ ได้ฟิว ดีนะครับพี่ ลมเย็น วิวสวย เสียงดังได้ ไม่รบกวนใคร เวิร์คดีครับพี่

25. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    ไม่ติดภาระกิจ ก็เข้ามาเลย คนคุ้นเคยตั้งแต่ งานบริจาคของ

เอาของมากินกัน ง่ายๆสบายๆ เอากีต้าร์ มาเล่นก็ได้ อารมณ์นะ

เตรียมอุปกรณ์มา ของเดินไปซื้อใน Big C ก็ได้ ตัดสินใจกัน

ว่าต้องการแบบไหน ถ้าทานในร้าน ก็จะติดแม่น้ำเลยได้บรรยากาศอีกแบบ

26. Te'@RescueClubThailand# 1

378
    12
    0
    บ้านหลังนี้ยังต้อนรับ RCT#003 อยู่ ขอให้ลืมเรื่องใน อดีต ที่ผ่านมา

อย่าทำให้ประวัติฯซ้ำรอยเดิม มันไม่ดี

27. iamaor

iamaor New Member Member

172
    0
    0
    รับทราบนะคะ แต่ดูท่าทางว่า.........เอาไว้ดใกล้ๆอีกทีนะคะ รู้สึกว่าจะมีออกกองถ่ายละครอ่ะค่ะ แล้วถ้าตามไปอ้อก็ไปไม่ถูกด้วย T_T

28. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ถ้าพี่ไม่ติดอะไร เด๋วไปพร้อมพี่ก็ได้ ...

29. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    *** งั้นผมขอออกความคิดเห็นนะครับ ในถ้านะที่เคยไป ขอเป็น นอกร้าน 1 เสียง เนื่องจากในร้านมันก็ดี แต่มันจะคุยกันไม่เป็นกลุ่ม เรามานั่งล้อมวงกันกินดีกว่า ใครว่าไว ก้เข้าไปซื้อของกิน ใน บิ๊กซี อยากกินอะไร มีน้ำใจซื้ออะไร มาแบ่งเพื่อน ๆ ตัวดำๆ กินบ้างก็ได้ เอากีต้า มาเป่า ด้วยยิ่งดี ร้องเพลงกันสนุกดี ทำให้มันเป็นเหมือนครอบครัวดีครับ ผมเสนอ 1 เสียงนอกร้านครับ ( ผมเบื่อผัดฉ่ากะทะร้อนอ่ะครับ ) งานนี้สนุกอีกแล้วครับ ขอให้ไปกันมากๆ นะครับ ผมจะเอาลูกชายไปด้วย ***

30. iamaor

iamaor New Member Member

172
    0
    0
    ขอบคุณค่ะท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้