สอบถามเรื่อง คลัทซ์ ORC รุ่น B18C ใช้ดีไหมคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vikorn72, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    สอบถามเรื่อง คลัทซ์ ORC รุ่น B18C ใช้ดีไหมคับ คิดจะเปลี่ยนคลัทซ์ ใหม่
    ผมเขาไปดูในเว็ป WWW.REVSPEC.COM น่าสนไหมคับ

2. ใช้ดีครับ เสียงดัง โหด สีสวย ใช้ผ้าร่วมกับ OS ได้ด้วย

3. vikorn72

137
    1
    0
    ขอบคุณคับ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ตามที่พี่เต้บอกคับผมก็ใส่อยู่ใช่ดีมาก

5. nott_za

nott_za New Member Member

122
    3
    0
    มีใครจะปล่อยมั่งมั๊ยครับ....กำลังหาอยู่....

ใครมีแหล่ง แนะนำด้วยนะครับ

6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ก็ดีนะครับ ไม่หนักมาก แต่จับดีครับ

7. vikorn72

137
    1
    0
    แล้วที่เขา พูดกันว่ามีตัวช่วยเลี้ยง คลัทช์ ที่เขาแปลงกัน
    ใช้หม้อลมเบรค อะไรประมาณนี้คับ มีพี่ท่านใด ทราบบ้างคับ

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    น่าจะหมายถึงโมปั๊มครัชให้ใหญ่ขึ้นจะได้มีแรงกดมากขึ้น และก็เปลี่ยนลูกปืนครัชให้เป็นของซิ่ง เวลาเหยียบครัชก็จะเบาขึ้นครับ

9. vikorn72

137
    1
    0
    อืมขอบคุณคับเพ่ G TYPE R

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้