ลงชื่อ SKYPE ไว้คุยกันครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย tAn78, 3 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    วันนี้ผมลงโปรแกรม Skype เรียบร้อยแล้ว และได้ลองคุยกับเพื่อนๆหลายคน ดีมากครับ ชัดแจ๋ว อยากให้พวกเราไปดาวน์โหลดมาจะได้คุยกันได้ ฟรีๆๆ
    เข้าไปหาใน Google ก็ได้ครับ พิมพ์ว่า download skype
    ลงprogramเสร็จแล้วกรุณาแจ้ง user name ไว้ด้วย จะได้แอดกันไว้

user name ที่มีในขณะนี้คือ

tarny7 = ธาร
    bobrutus = บ็อบ

ป.ล. ของเต้ยกับเหน่งผมไม่แน่ใจ ให้เจ้าตัวมาพิมพ์เองแล้วกัน

2. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    พี่ธาร ใช้ เน็ต ยังไงครับ รายเดือน หรือ บัตร แล้ว ความเร็ว เท่าไร ครับ
    Dial-Up ,ADSL หรือ ISDN (ประมาณว่า อยาก รู้ อ่ะครับ)

3. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    Admin Timing คือคุณบอยใช่ไหมครับ

4. ccat

155
    0
    0
    ของผม ccat69 = HCHAI ครับ
    เป็นยังไงบ้างครับหนาวไหมครับแล้วไปขับคาร์ทยางสโนว์รึยัง ยังไงก็ตั้งใจเรียนให้จบนะครับ :cool:

5. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    prachya007 ครับ

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

ถูก.......
    .
    ..
    .
    .
    .
    ...
    .
    ต้องนะครับบบบบบบบบ:D

7. ccat

155
    0
    0
    :rolleyes: คุณบอยขอโลโก้ครับ สวยดี :rolleyes:
    แล้วถ้าว่างก็เข้ามาสิครับผมเข้าทุกวันศุกร์ครับ
    มาวิ่งด้วยกันสนุกสนุกครับ :eek: :eek:

8. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    บอย - ผมใช้เน็ตของมหาลัยครับ ฟรี เป็น ADSL มั้ง เร็วดี เคยลองเช็คสปีดอยู่ประมาณเม็ก-เม็กกว่าๆนะ

เฮียชัย - เดือนนี้น่าจะหนาวที่สุดครับ หิมะไม่ตกแล้ว ต่อไปก็จะเข้าฤดูใบไม้ผลิ ผมนัดกับเพื่อนไปขับช่วงปลายเดือนนี้ ขอบคุณมากๆสำหรับคำอวยพรครับ

ผมแอดพี่หนุนกับเฮียชัยแล้ว หาโอกาสมาคุยกันนะครับ

9. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    สบายดีนะพี่ เด๋วจะขับคาร์ทเผื่อนะ

10. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    up...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้