สอบถามเรื่องไฟหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย chollasit, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chollasit

chollasit New Member Member

11
    1
    0
    ตอนนี้ไฟหน้าของผมมีอาการโคเมียมลอกพี่ๆ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับหรือซื้อใหม่ได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาแพงไหมครับ ผม B14 ปี 2000 ครับ:)

2. pkanonwe

pkanonwe New Member Member

163
    3
    0
    ลองดูเซียงกงอ่ะครับมีแน่นอนส่วนราคารอผู้รู้มาตอบดีกว่า :)

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หามือ2 มันก็ใส่บ้าง ขุ่นๆบ้างแล้วแต่เจอะค้าบบบ ถ้าปี 2000 ก็มี 2 อย่าง
    1.หามือสอง
    2.โคมไต้หวัน
    อ๊อๆๆๆ อีกอย่างนึงค้าบ เอาไปชุบโครเมี่ยมใหม่อะ ใสๆ หาร้านดีๆๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้