ไมล์ A/T กับ M/T????

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย god army, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ขอความรู้ครับ ไมล์ ไมล์ A/T กับ M/T ปลั๊กหลังสามารถเสียบกันได้เลยมัยครับ? m/tไม่มีไฟบอกตำเเหน่งเกียร์อ่ะครับ?? กลัวควันขึ้นๆๆ:D

2. god army

3,198
    77
    0
    รถผมออโต้จะใส่M/Tครับ ชุดสายไปบอกตำเเหน่งเกียร์มันอยุ่ในปลั๊กต้องตัดออกมั๊ยคร้าบบบ?? ขอบพระคุณล่วงหน้าครับป๋ม

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ใส่ได้ครับ

ถ้าไม่ใช่วัดกิโล เป็น ดิจิตอลน่ะ

เพราะแต่ก่อน ของผมก็ใช้ของ auto อยู่ :D

4. god army

3,198
    77
    0
    อ๋อๆเข้าใจเเระ ขอบคุงค๊าบบบบบ

5. Nitikan

Nitikan New Member Member

91
    7
    0
    ผมก็ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกันครับ :D:D:D

เพราะ ขับเร็วเท่าไหร่ เข็มมันสุดที่ 80 :D:D:D

6. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    ไม่ต้องไปเปลี่ยน หรอกครับ ดี แล้ว ขับ ยังไง ตำรวจ ก็ ไม่จับ
    เพราะ เราขับ ไม่เกิน 80 ฮา
    ล้อเล่นนะครับ :D:D:D:D:D:D

7. god army

3,198
    77
    0
    เอ้า ฮาได้อีกกกก

8. Nitikan

Nitikan New Member Member

91
    7
    0
    แหมพี่ก็ เล่นเอาซะเขิลเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้