ลูกปืนล้อหลัง มันเมือนกันหมดหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ตัวบุ้ง, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตัวบุ้ง

ตัวบุ้ง New Member Member

24
    5
    0
    อยากเปลี่ยนลูกปืนล้อหลัง ที่เค้าว่ามันมาทั้งดุมเป็นยังไงครับ
    แล้วรถเป็นดุมหลังเป็นดิสเบรก มีABS มันใช้แบบเดียวกันกับ
    เบรกธรรมดาได้เลยหรือเปล่าครับ รถผมตัว 99LEV
    แบบว่ามันดังมาก ทนไม่ไหวแล้ว

2. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    เปลี่ยนเฉพาะลูกปืนอย่างเดียวได้นิครับ ราคาจำไม่ได้แล้ว เคยมีอยู่ในกระทู้เก่าๆอ่ะครับ
    รอท่านอื่นมาตอบอีกทีครับ

3. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    มันไม่เหมือนกับครับ abs กับ ตัวธรรมดา มันต้องเปลี่ยนทั้งดุมครับถ้าเป็นล้อหลังมันต้องถอดออกมาทั้งดุมเลยครับผมเพิ่งเปลี่ยนไปไม่นานเองครับ ลองเช็คราคาที่ ย แสงชัย ลาดพร้าว 101 ดูสิคับ
    ลองหาเบอร์ในเน็ตได้เลยครับเขามีทุกอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้