ขอปรึกษานิดนึง เรื่อง สัญญาณกันขโมย 220

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย archery31, 24 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    ตอนนี้มีปัญหาคือ รถผมมันจะมีสัญญาณกันขโมย แบบที่มากับรถ จะต้องมีการใส่รหัส แล้วระบบของมันรวนครับ คือบางครั้งดังเอง และ นานมาก คนที่บ้านเลยถอดแบตออก พอผมกลับมา ผมก็ใส่รหัสโค้ด ผล คือ สตาร์ตไม่ติด เนื่องจากระบบสัญญาณ มันตัดระบบสตาร์ต อะครับ ไม่ว่าจะใส่กี่ครั้งๆ ก็ม่ายติด เลยอยากทราบว่ามีใครเคยเจอปัญหา อย่างนี้มั้ย ครับ หรือว่าพี่ๆเพื่อนๆคนใดเคยเจอปัญหา อย่างนี้บ้างมั้ยคือว่าผมไม่รุจะแก้ยังไงอะครับ แบบว่ารถมันวิ่งไปไหนมาไหนไม่ได้ง่ะ ตอนนี้นอนอยู่ที่บ้านให้ฝุ่นเกาะอยู่ครับเนี่ย :cry: :cry: :cry:

รถ ผม rover220 turbo ถ้า คำถามของผมมานไม่เครียร์ ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุงค้าบ

แบบว่า อยากไป มิตติ้ง ด้วย แต่ติด ปัญหาตรงที่ได้บอกไปอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มกราคม 2007
  2. archery31

27
    0
    0
    up................

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    งงโว้ยปิง 5555 ใส่โคทถูกวิธีป่าว

4. archery31

27
    0
    0
    ขอ อัพเดท คร้าบ พฤหัสนี้ จะลากรถ ไปเช็ค ที่ศูนย์ แล้ว ถ้ายังไง จะรายงานอีกที นะครับ

ปล. ถ้า 220 จะวางเครื่องญี่ปุ่น นี่ อารัยที่มันลง แบบไม่ทรมานห้องเครื่องได้บ้างครับ

ปล. อีกที เครื่อง ของผมมันยัง 90 เปอเซนอยู่เลยอะ ม่ายอยากวางใหม่เล้ยยย สาธุ

5. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    เครื่องตัวเดิมดีแล้ว แรงดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้