ขอถามเรื่องล้อ Rota หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DavE_Zaa, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    คืออยากทราบว่ามีขายที่ร้านไหนบ้างอะครับ
    พอดีอยากจะเปลี่ยนแม็กอะครับอยากได้ MF8 หรือ SSR ชอบ 16 อะครับ
    แต่ขอเป็น Rota อะครับพอดีงบน้อยมาก
    และอีกข้อครับราคาจะประมาณเท่าไหร่เหรอครับ ขอบคุณครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ร้านใหญ่ๆหน่อยมีหมดครับ บอกเค้าว่าเอา โรต้า ขอบ16 วงละ2800-3600แล้วแต่ร้านและก็คุณ

3. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ช่ายครับมีแทบทุกร้าน
    เพิ่งถามมาล่าสุด ร้านแถวรามอินทรา 3500 ยังไม่ได้ต่อ
    แถว สุวรรณภูมิ 3400 ยังไม่ได้ตอ่เหมือนกัน

4. DavE_Zaa

DavE_Zaa New Member Member

98
    0
    0
    ขอบคุณมากครับกับทุกคตอบจะได้คิดงบถูกครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้