ขอสอบถามเกี่ยวกับการดัดแปลง ae86

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย surapong_w, 8 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. surapong_w

surapong_w Guest

0
    0
    0
    เราสามารถที่จะนำBODY ของ AE86 มาวางกับช่วงล่าง KE70 ได้หรือเปล่าครับ

2. ickkyi

ickkyi New Member Member

31
    0
    0
    งงคับ ช่วงล่างมัน กำกวมมากก ท่านช่วย เอาแบบ ลึกซึ้งหน่อยดิ
    พวก 4 links หรือว่าพวก โน่นนี่โอ้ยยยงง

หรือว่าท่านถามว่าเอา body มาวางบน ke70 แชสซี

เอาชัดเจนหน่อยเอ้า อิๆ

3. surapong_w

surapong_w New Member Member

5
    0
    0
    เอา body มาวางบน แชสซี ke70 อะคับได้หรือป่าว

4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    เคยเห็นเฮืย หยิ่นทำไว้นะก็เหมือนนะ

5. Birds

Birds New Member Privilege

48
    0
    0
    ผมว่าย้าย ผนังห้องเครื่องของ ke มาใส่กับ บอดี้ 86 ได้แน่ๆ ง่ายด้วย ค่าทำถูกสุดๆ อิอิ

6. surapong_w

5
    0
    0
    แล้วตกลงว่าสามารถนำ บอดี้ AE86 มาใส่ KE70 ได้หรือป่าวคับ มีใครเคยทำหรือป่าว

7. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    มีสิก็เฮืยหยิ่นไง
    มาสนาม secon
    ก็เจอบ่อย

8. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    เหนเค้าว่าใช้ 70 ลิบแบค

9. surapong_w

5
    0
    0
    รอรบกวนอีกนิดคับกะผม พอที่จะรู้หรือเปล่าว่าจะหายข้อมูลและรายละเอียดทางเทคนิคของ AE 86 และ KE 70 ได้จากที่ไหนได้บ้างครับ

10. Birds

Birds New Member Privilege

48
    0
    0
    แล้วทีนี้ถ้าแปลงกันเยอะๆเนี่ย ke70 จะราคากระโดด มั้ยอ่า?
    DX กระเทย ทุกวันนี้ ยังซื้อไม่ลงเลย

11. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    DX กระเทย ทำไมถึงแพงอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้