ยางขอบกระจก R-11 อ๊ากกกกกกกกกก ...... ToT

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย SolidKK, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SolidKK

SolidKK New Member Member

34
    0
    0
    ด้วยความที่คิดว่าราคาไม่น่าเกิน 6 พัน ซ้าย-ขวา ก็เลยเย็นใจ วันนี้ลองเช็คเบิกห้างฯ ดู ล่อไป 7390 ต่อข้างเส้นยาวเยย (ไม่ขายแยกชิ้น ทั้งเซ็ท 1 ข้าง) แต่จิงๆ ผมว่าน่าจามีแยกขายเป็นชิ้นนะ เพราะเท่าที่ดู มานเสียแค่ชิ้นหลัง 2 ชิ้นเองหง่ะ....... T-T

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เซียงกงมีครับ สภาพดีๆ สวยๆ ราคาไม่เท่าไร ถ้าเจอแล้วจะจัดให้นะครับ :D:D:D

3. SolidKK

34
    0
    0
    โอว...... ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน ยังงัยส่งเมลมาบอกก็ดีครับ จาได้เตรียมทุนทรัพย์ทัน หุหุหุ ^_^

[email protected]

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มันคือส่วนไหนอ่ะ ยางนิ่มขอบประตู หรือว่าคิ้วยางชิ้นเล็กๆ ที่ประตูหลัง

5. SolidKK

34
    0
    0
    อ้อ....... ทั้งชิ้นเล็กที่ปลายประตูหลัง กับปลายขอบประตูหลังชิ้นยาวประมาณฟุตน่ะครับ แต่ที่เบิกห้างฯ มานเล่นทั้งเส้นรอบขอบกระจกเลยน่ะครับ ของผมมานยังสภาพดีอยู่มาก ฉีด Silicon รักษายางไว้ ก็ยืดอายุได้อีกละครับ ก็เลยไม่อยากเอามาทั้งยวงมากองไว้ที่บ้านน่ะครับ แหะๆๆ ^_^

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    พอจะมีรูปให้ดูบ้างไหมครับ ถ้าใช่อย่างที่คิด ของผมเป็นที่ประตูหลังซ้าย มันไม่ชิดกับกระจก พอฝนตกน้ำก็เลยเข้าซะเลย

7. SolidKK

34
    0
    0
    เหง๋อ...... lol พอดีรถอยู่บ้าน คอมพ์ที่บ้านก็กันดารซะ ใช้ได้แค่ ทุย 1MB กากๆ เข้าได้มั่งไม่ได้มั่ง ToT จาเอายี่ห้ออื่นก็สายไม่ถึงซะงั้นครับ T_T ไว้เด้วจะถ่ายรูปขอบประตูมาให้ดูละกันครับ ของผมโบ๋เปงรูไปแย้ว....... ToT

8. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เจอเเล้ว จัดให้คู่นึงน่ะ เอาเเบบสวย เนียนๆมาเลยน่ะ เหอะ เหอะ เเบบ น้อง ช... ก็ ok เยย ...

9. WIBOON-R11

WIBOON-R11 New Member Member

8
    0
    0
    ผมมีอยู่ 1 คู่ มีติดเวทเธอร์การ์ดมาด้วยครับ สภาพสวยครับ สนใจสอบถามได้ครับ วิบูลย์ 081-811-8254

10. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    พี่ครับ ผมหมายถึงชิ้นยาง มุมประตูหลัง ไม่ใช้คิ้วยางเส้นยาวที่ติดกับ weather guard
    :D

11. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    เอาด้วยๆ

ของผมก็ขาดแล้วอ่ะ มันจะเป็นรุ่ยๆ ตรงมุมประตูด้านหลังอ่ะครับ ถ้าใครมีของเอามาปล่อยหน่อยครับ อยากได้มานานแต่ไม่มีเวลาไปเดินเซียงกงครับ

12. SolidKK

34
    0
    0
    กลายเปงของแรงประจำเว็ปอีกชิ้นแหละ.... 5555 หายากเอาเรื่องเหมือนกันนะนี่..... หุหุหุ ^o^

13. mommamz

964
    4
    0
    ซิลิโคนดำ + ฝีมือ + แรง + เครื่องดื่ม + เวลา + กองเชียร์

จัดไปโลด อิอิ :D

14. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ถ้าเปลื่อนจาก ซิลิโคน มาเป็น วาสะลิน นี้คงเสียวน่าดู ..........อิอิ :D:D:D

15. mommamz

964
    4
    0
    ถ้าเปลี่ยนมาเป็น วาสะลิน คงจะต้องเปลี่ยน กองเชียร์ เป็น น้องๆ ด้วย อิอิ :D

16. SolidKK

34
    0
    0
    เหง๋อ...... กระทู้ไหลลงเอวซะงั้น...... lol ....... หุหุหุ........ ว่าแต่ท่านปออย่าลืมของผม 4 ชิ้นหลังนี่มาเมื่อไหร่ส่ง PM & Mail มาโลดเลยนะครับ ยินดี +AV พิเศษ 1ตับ DVD 5555555 ^o^

17. SolidKK

34
    0
    0
    หุหุหุ...... ท่านปอครับ เปงงัยมั่งครับ ช่วงนี้ถ้าเจอก็รีบติดต่อผมหน่อยนะครับ ก่อนปัจจัยจะละลายไปซะก่อน ช่วงนี้ยังพอมีตังอยากรีบทำไว้น่ะครับ กัวเจอฝนหนักๆ น้ำซึมเข้าแยเลยละครับผม ToT

18. mvx

mvx New Member Member

36
    0
    0
    จากกระทู้นี้เอง ได้ไปเจอพี่วิบูลย์ ส. สามย่าน และได้ไปเห็นของแล้ว ก็สภาพดีนะ แต่สีรถกับวอเตอร์การ์ดไม่ค่อยเข้ากัน (ติดมาพร้อมยางขอบประตู และยาวไปถึงชิ้นหลัง แต่ชิ้นเล็กล่างไม่มีนะ) และได้ไปรบกวนเรือ่งอื่น ๆ อีก ซึ่งทางพี่เค้าไม่ได้ทำตรงจุดนี้ ส่วนใหญ่พี่เค้าจะทำพวกระบบเบรค (พวกรถยุโรป 3 แฉก) คันโต ๆ ซึ่งผมก็ได้รับเกียรติ์ด้วย ต้องขอขอบคุณพี่วิบูลย์มาก ๆ และขอให้พี่มีความสุขความเจริญ รวมถึงน้องพรีเซียสีน้ำเงินด้วย

19. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ที่ร้านนั้น ผมเดินผ่านหลายรอบมากๆ เห็นR11 สีนํ้าเงิน มีติ๊กเกอร์คลับด้วย แต่ไม่กล้าเข้าไปไม่รู้จะคุยยังไง :D:D:D

20. SolidKK

34
    0
    0
    ผมมะค่อยว่างไปไหนอะจิครับ อยากไปเดินดูเองอยู่เหมือนกัน กว่าจะว่างก็ 5 โมงไปแล้ว แถมต้องรีบกลับบ้านไปรับคุณลูกที่ รร. อีก -_- เลยไม่มีเวลาแว็บไปไหนเลย อยากไปเดินใจจะขาด กัวว่าพอว่างจริงก็งบหมด 55555 (สงสัยอะอย่างหลังนี่เปอร์เซ็นต์สูง) กะว่างๆ ต้องรีบไปเดินดุ่มๆ ดูจักหน่อยครับ หุหุหุ ^_^

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เออ..สงสัยอยู่เหมือนกันว่า..R11 ในร้านช่วงล่างที่ปทุมวันนั้นรถใคร

22. ซ่อมมาเยอะ...

ซ่อมมาเยอะ... New Member Member

25
    0
    0
    ที่ร้าน Moeye ป่าวคับ ถ้าใช่ สงสัยจะเปงของผมนะ มีรัยแนะนำได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้