ผมคงอาจจะห่างหายไปอีกนานคร้าบ คิดถึงพี่ๆน้องๆ H.L.C เสมอนะคร้าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย VG<Black>, 22 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    คงอาจจะห่างหายไปอีกนาน เพราะกำลังเตรียมตัวเป็นลูกมือ ขายก๋วยเตี๋ยวหมูน้ำตกกับก๋วยเตี๋ยวไก่ตุ๋นมะละอยู่อ่ะคับ ขายตอนช่วงเย็นถึงตอนกลางคืนอ่ะ <น้องแฟนผมทำ ผมกะแฟนลงทุนให้อ่ะเลยต้องไปคอยช่วย อิอิ> จะเปิดวันพฤหัสนี้แล้วกำลังเตรียมซื้ออุปกรณ์อยู่เลยเนี่ย มือใหม่ก็เงี๊ยแหละคับเหอะๆ นานๆไปก็คงจะชินเองละมั้งยังมึนๆอยู่เลยว่ามันใช้อะไรบ้างอ่ะ ตอนนี้ขาดของไม่กี่อย่างเองก็พร้อมแว้ว เลยไม่รู้ว่าจะมีเวลาไปเจอคัยหรือไปมีตติ้งหรือเข้าบอร์ด HLC ได้ตอนไหนถ้าว่างก็จะรีบเข้ามาหานะจ๊ะ เลยอยากจะบอกว่าเค้าไม่ได้หายไปไหนนะตะเอง เค้ายังอยู่ยังคิดถึงพี่ๆน้องๆ HLC ทุกคนนะคร้าบ:D

ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอให้กิจการ รุ่งเรื่อง นะครับ

ว่างๆจะเวะไปชิม ว่าแต่ขายเเถวไหนอะครับ

ออนไล ที่ร้านตอนกลางคืนเลย

VG<Black> ถูกใจสิ่งนี้
  3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอให้ขายดีๆ นะคับ

อยู่แถวไหน มีโอากสจาไปอุดหนุน

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ใช่ครับ จะได้ไปอุดหนุนครับ
    ร่ำรวยแล้วอย่าลืมไฮลัคคลับนะครับ

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รวยแล้วอย่าลืม Hlc นะ...

6. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขายแถวไหนคับพี่ จะได้แวะไปอุดหนุนบ้างคับ
    ขอให้ขายดี รวยๆนะคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 13:09:23 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:09:07 ----------

ขายแถวไหนคับพี่ จะได้แวะไปอุดหนุนบ้างคับ
    ขอให้ขายดี รวยๆนะคับ

7. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้ขายดีเป็นเท่น้ำเท่ท่าเลยนะครับพี่ตั้มมมมม

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ชอบมากเลยครับไก่มะระ อยู่แถวไหนครับ เด๋วไปอุดหนุนครับ
    ขอให้ลูกค้าเยอะๆนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 16:34:30 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:34:13 ----------

ชอบมากเลยครับไก่มะระ อยู่แถวไหนครับ เด๋วไปอุดหนุนครับ
    ขอให้ลูกค้าเยอะๆนะครับ

9. รวยกันใหญ่แว้วคับ ขายดีทุกวันเลยนะคับ

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    สงสัยจะมีมิตติ้งร้านก๋วยเตี่ยว

11. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอให้ค้าขายร่ำรวยนะครับ ว่าแต่อยู่แถวไหนผมไปทั่วกรุง จะได้แวะไปทาน

12. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ขายดี ขายได้หมดทุกวันครับ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขายแถวไหนอ่ะ...

14. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ไปอุดหนุนครับ

15. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับผม ว่างๆก็แวะมาอุดหนุนได้นะคร้าบ
    ผมขายแถวโลตัสพระราม2 วิ่งเข้าเส้นข้างๆโลตัสเลยคับที่มีวินมอไซต์กับรถ2แถวในซ.เยอะๆอ่ะ ที่ร้านก็จะขายก๋วยเตี๋ยวไก่มะละ+หมูน้ำตกอ่ะคับเป็นร้านเล็กๆอ่ะพี่ ก็เห็นเค้าจะขายก็ลงทุนกะแฟนผมเปิดให้น้องแฟนผมขายอ่ะคับแต่ผมอ่ะลูกมือ555+ ร้านจะอยู่เยื้องๆตรงข้ามรร.รัตนโกสิน ขายตั้งแต่ 16.30-24.00 น.คิดว่าเริ่มขายวันพฤหัสนี้อ่ะคับ คัยมาทานก็ติชมได้เลยคับแบบว่ามือใหม่อ่ะ55555+ เบอร์โทผมนะคับ 081-848-2478 ตั้มคับกริ๊งกร๊างมาได้เลยคร้าบ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ท่านตั้มคับ
    มารายงานหน่อย ว่าเปิดที่ไหน
    จะได้ไปอุดหนุน ยังไงก้อขอให้ขายดี
    เจริญ รุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมา

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จะไปทานครับ ซอยนั้นเคยเข้าไป

18. VG<Black>

2,137
    19
    0
    มาไกลเลยนะเนี่ยพี่เบนแอบมาหาคัยรึป่าวอ่ะ5555555+

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ร่ำรวยกันอีกแล้วสมาชิกเรา
    ขอให้หม้อแตกนะคับ(หมายถึงขายดีคับ)ทุกวันเลย

20. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ขอให้ร่ำรวยครับ
    ไว้จะไปอุดหนุนครับ ว่าแต่มี่ที่จอกรถมั้ยครับ
    เผื่อว่าจะได้ตั้งกระทู้รวมตัว..อิอิ

21. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ไปแถวนั่นเกือบทุกวัน แล้วจะแวะไปน่ะคับ...
    _-* ค้าขายร่ำรวยน่ะคับพี่ *-_

22. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ผ่านไปแล้วจะเข้าไปชิมครับ...

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สู้ๆ ขอให้รวยๆนะครับ....

24. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอให้มีลูกค้า มารับประทานกันเยอะๆ ทุกวันกันเลยครับ

ผ่านไปแถวนั้น จะไปอุดหนุนครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 08:27:41 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:27:24 ----------

ขอให้มีลูกค้า มารับประทานกันเยอะๆ ทุกวันกันเลยครับ

ผ่านไปแถวนั้น จะไปอุดหนุนครับ

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แล้วไว้เจอกันคับท่าน

26. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆคับผม

27. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ขอให้รำให้รวย ขายดีๆๆนะครับ ชอบกินเหมือนกันไก่มะระ จะไปอุดหนุนนะครับ ว่าแต่เสียดายล้อจังอะชอบๆๆๆๆ

28. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขายดี รวยๆครับ

29. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แล้วเจอกันคับพี่

30. VG<Black>

2,137
    19
    0
    ขอบคุณทุกคนนะครับผม มาได้เลยครับ
    เมื่อวานกลับมาบ้านตอนเที่ยงคืนครึ่งหลับไม่รู้เรื่องเลย โคตรล้าเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้