นี่ไงพี่ใหญ่ลองดูจานๆๆๆๆผม...ที่จะทำสี..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 6 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ว่างตามที่บอกใช้เวลา30นาทีถอดพ่นใส่.....:D:D
    คาลิเปอร์หน้ายี่ห้อ...NISIN XL 060(หมายความว่าไงอ่ะ)
    คาลิเปอร์หลัง...RUCUS...อ่ะครับ...
    อ่อพี่ใหญ่ถ้าผมจะเปลี่ยนจานหน้าแล้วดุมผมตามรูป
    สามารถเปลี่ยนจานทั่วไปได้เลยไหมครับ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2009
  2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    วันนี้มาช่วยถอดล้อหน่อยซิพี่ ที่การไฟฟ้า บางกรวยครับ
    จะทำมั่ง
    หรือเลิกงานตอนเย็นวิ่งข้ามพระราม7 มาหน่อยดิ

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ได้...ได้....

เดี๋ยวถ้าเข้าไปจะโทรหาเพราะนัดสาวแบ็งค์ในHi5ไว้
    ถ้าเสร็จทันเวลานะครับ...จะเข้าไป..:D:D:D:D

4. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    หยุดหลายวันมีเวลาทำรถกันใหญ่เลยน่ะ วัฒน์รถผมตอนนี้เวลาเครื่องร้อนแล้วเข้าเกียร์ N พวงมาลัยสั่น ถึงสั่นมาก
    ถ้าเข้าเกียร์ D ไม่สั่น เป็นที่อะไรได้บ้าง ตอนนี้สงสัยยางแท่นเครืองตัวหลัง

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    คอม้าเพ่วัดแปลงมาแล้วนิค๊าฟฟ !!!

ดีจังเลยยยย นัดอยากได้ คอม้างี้มั่งงง มันเปลี่ยนจานได้เลย

เพ่วัดใช้จานของ พีรูด หรือ อะไรอะคับ !!!

หรือทำดุมมาเหมือนเพ่เจี๊ยบงะ !!

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ดำน่าจะสวยกว่า จานเปลี่ยนได้เลย ตอนเปลี่ยนอย่าลืมเคาะด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้