มีใครรู้จัก MJ Design บ้างไหมครับ?????

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย EvoX, 2 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EvoX

EvoX Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนชาว EvolutionThailandครับ ว่ามีใครรู้จักอู่ MJ Designไหมครับ พอดีจะไปทำงาน Fiber ไม่ทราบว่าดีไหมครับ ขอบคุนมากครับ

2. narut9

narut9 New Member Member

1
    0
    0
    ใครรุ้ตอบทีครับ กำลังจะไปทำบ้าง หรือว่า มีที่ไหนที่ดีกว่ามั่งครับ แถวฝั่งธน นะ

3. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0

ก็ดีครับแต่ไม่เนียนเท่าไหร่

4. EVOX

EVOX Guest

0
    0
    0
    พอดีจะเอา Cedia ใปทำเป็น Evo 8 ครับ ไม่ทราบที่นี่โอเคไหมครับ ข่วยแนะนำด้วยครับ

5. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    ลองดูร้านอื่นด้วยดีไหมครับ..

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ถ้าจะทำงานไปเบอร์ ซีเดียร์ ผมแนะนำเป็นร้าน create fiber ครับ เนียนที่สุดแล้ว ในชิ้นงานไฟเบอร์

7. EvoX

EvoX Guest

0
    0
    0
    ใม่ทราบมีพี่คนใหนเคยใปทำที่นี่หรือเปล่าครับ แล้วไม่ทราบพอใจกับงานหรือเปล่าครับ

8. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ถ้าเป็น Create Fiber ผมเคยใช้ บริการ ครับ งาน เนียน ใช้ได้ สมราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้