ยังมี Cefiro A31 ที่เล่นจิม เหลืออยู่กี่คันอะครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Thep Modify, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ช่วงนี้ยังพอมีไหมครับ ตามงานแข่งต่างๆ อยากหาเพื่อนอะครับ แหะๆ

ว่าแต่ ในกรุงเทพ ช่วงนี้พอจะมีที่ไหนซ้อมขับได้บ้างอะครับ :D

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่น่ามีนะเทพ แต่ก็มาเล่นเถอะสนุกๆ

3. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ผมว่า เหลือพี่คนเดียวอ่ะ อิอิ

4. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มาเถอะผมก็ชอบขับหลัง สนุกดี

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    สู้เค้า พี่เทพ 55

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สู้ๆคับ อิอิ อยากลองขับจิมใช้ขับหลัง ท่าจะมันส์อ่า

7. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    สู้ตายคร๊าบ สนามที่สองเจอกันครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้