ZULEX ดีหรือป่าวครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Beer Yo, 7 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Yo

Beer Yo New Member Member

0
    0
    0
    พอดีมองๆไว้ที่เป็นทัชสกรีนตัวใหม่ แต่ไม่รู้ว่ามันทนแค่ไหนราคามันน่าสนแต่คุณภาพ้อสำคัญ ไม่ทราบใครเคยมีประสบการณ์กับยี่ห้อนี้ครับ
    เหนเพื่อนๆบอกว่าไม่ค่อยชัวร์สู้ โซเค่น ไม่ได้
    ขอบคุณสำรับทุกความคิดเห็น

2. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ราคาถูก ออฟชั่นเยอะเสียงแล้วแต่คนชอบ ส่วนตัวเคยใช้ แนวเสียงออกมามะครป อันนี้ไม่ปลื้ม

3. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    ขอบอก คับ ขอบอก ไม่ดีเลยคับ เน่า เครื่องที่เคยใข้ อยู่นะ เครื่องไม่ร้อนไม่อ่าน ซักแผ่น เลยคับ แปลกไหมล่ะ เอาไปซ่อม ช่างยัง งงงงงง คุณภาพตามราคาคับ

4. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    คุณภาพตามราคาจริงๆ

5. Beer Yo

Beer Yo New Member Member

0
    0
    0
    Thank you for any comment

6. [LeNGy~MaSTeR]

[LeNGy~MaSTeR] New Member Member

35
    2
    0
    ผมมีเพื่อนที่ ประสบการณ์ไม่สู้ดีกับ Zulexครับ

ถ้าเป็นตัว2ดิน แนะนำ JVC AVX 2ดิน ดีก่านะคับ หรือไม่ก้อ AVX2
    2ตัวนี้คงไม่น่าเกิน 3 หมื่น แต่ได้อะไรที่ดีกว่าเยอะเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้