วิธีการขโมยรถครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย buem, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ลองทำดูนะครับผม

2. ถึงกับอึ้งครับพี่น้องครับ และสาบานว่าจะไม่ซื้อรถรุ่นนั้นเด็ดขาด

น่ากลัวครับ

3. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    เง้อ ง่ายขนาดนันเลยหรอ น่ากลัวสุดๆ เรื่องจิงปะคับเนีย

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    มันง่ายไปมั้ยอ่า กริ๊กเดียวเท่านั้น

6. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เคยลืมกุญแจไว้ในรถ แล้วให้ช่างกุญแจมาแงะ ไม่ถึง 3 วิ มันไขได้แล้ว

7. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...อย่าให้เจอรถตาเบิ้มจอดไว้นะ...โดน...:D

8. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เด๋วไป ลอง กะ รถ ตาเบิ้ม ก่อน

:)

9. alocksmith

alocksmith New Member Member

31
    1
    0
    เร็วจังเลยครับ แต่ไม่ค่อยเข้าใจหลักการของมัน หมายความว่าเขาใช้ที่ดูดส้วมดันกุญแจให้หลุดเข้าไปข้างในหรือครับ

10. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    แน่นอนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้