น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าบบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นู๋พล, 3 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นู๋พล

นู๋พล New Member Member

6
    1
    0
    พอดีเพิ่งสมัครสมาชิกได้อะครับ อันที่จริงอยากสมัครมานานแล้วแต่ไม่ว่างสักทีวันนี้แหละ คับ ได้เข้ามาเป็นสมาชิกไหนๆก้อไหนๆ เอารถมาอวดพี่ๆน้องๆดีกว่าแล้วววว

http://racingweb.net/forums/attachment.php?attachmentid=1366652&stc=1&d=1246624337[/IMG

ช่วยติชมด้วยยนะคับ ภาพอาจจะไม่ชัดมากนะค้าบบบ

Nissan Y10 Thailand ถูกใจสิ่งนี้
  2. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    nv สีเขียว

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีต้อนรับครับ:D

4. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    สวยคับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. sepia

sepia New Member Member

2
    0
    0
    (^_^!)..ผมก็พึ่งสมัครวันนี้..แต่...ยังไม่มีรถเลยครับ...คือส่วนตัวแล้วชอบมาตั้งแต่สมัยเรียนแล้วครับตอนนี้ก็จบมาทำงานจะ6-7ปีแล้วยังไม่มีปัญญาซื้อเลยครับ...พอมีตังจะดาวว์รถก็ตกรุ่นซะแล้วเพื่อนๆพี่ๆเค้าค้านกันใหญ่ว่ากินน้ำมันบ้างล่ะ..บ้างก็ว่ารถมันเบา...อะไหล่หายากบ้างล่ะ...อย่าไปเอาเลย .....ผมเลยเกิดอาการลังเล..ในใจนะคิดอยู่แล้วว่าจะเอาให้ใด้ติดตรงที่ว่าผมดูรถรถไม่เป็นนะครับเพราะว่าผมกะจะเอามือสองซักคันอยากใด้ตัว "ควีนแคบ" หวังว่าเพื่อนๆพี่ๆในบอดนี้คงช่วยผมใด้ก็เลยสมัครใว้อ่านและถามหาข้อมูลกับความรู้........(หวังว่าซักวันผมคงใด้ร่วมแจมกับพวกพี่ๆเพื่อนๆสมาชิค ทุกคน)...................................................................................................

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    รับสมาชิกใหม่ด้วยคน

8. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ยินดีด้วยคับขอต้อนรับ
    ถ้าต้อนรับอย่างเปนทางการต้องไปมีท

9. รับประกันครับ รับรองจะไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ผู้ที่ให้ข้อมูลมาเค้าอาจจะยังไม่รู้จัก NV ดีพอครับ

-อะไหลหาง่ายครับ(จากพี่ๆในคลับ)
    -ค่าดูแลรักษาไม่แพง(คอนเฟิร์ม)
    -ชุดอุปกรณ์ตกแต่งก็มีครับ(จากพี่ในคลับอีกเช่นกัน) และ...........ฯลฯ......มากมายก่ายกองรับรองไม่ผิดหวัง

ส่วนข้อมูลเชิงลึกรอพี่ๆขั้นเทพมาให้ความรู้ต่อไปนะครับ:D:D:D

10. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    :D:D ส่วนตัวผมที่ใช้อยู่ก็ดีนะครับไม่ปัญหากวนใจและอะไหล่ปรึกษาในคลับได้ทั้งใหม่และมือ2 ญี่ปุน (ของเล่นเยอะถูกด้วย) จริงๆแล้ว ตัวกะบะรถใหม่ก็ยังมีอยู่นะครับแต่ต้องสั่งประกอบจากทางนิสสัน

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
  12. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ยินดีต้อนรับ ค้าบ สมาชิกใหม่

13. นู๋พล

นู๋พล New Member Member

6
    1
    0
    ขอบคุณค้าบบบบบ

14. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบ ..:D

16. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    Welcom Green NV

17. sepia

sepia New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณสมาชิคทุกคนครับที่ให้การต้อนรับ........ราคาประกอบใหม่มันอยู่ประมาณที่เท่าไหร่ครับ......หรือแนะนำร้านมือสองที่ใว้ใจใด้ให้ผมหน่อยจะใด้มั๊ยครับเอาร้านที่มี "nv queen cap" นะครับ (ผมอยู่สมุทรปราการ)
    *ในบอร์ดมีใครโพสเกี่ยวกับการตรวจสถาพรถก่อนซื้อหรือปล่าวครับถ้ามีกรุณาขอลิ้งด้วยนะครับ..(^_^)..(ขอมากไปป่าว)
    ~*ขอบคุณล่วงหน้าครับ*~

18. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    จะให้ชัวร์ก็รถใหม่ครับ........ถ้ามือ 2 ก็ใจเย็นๆซื้อต่อมือดีกว่ารู้ประวัติรถ
    ซื้อเต็นส่วนมากบิวส์มาทั้งนั้น:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:01:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:01:13 ----------

จะให้ชัวร์ก็รถใหม่ครับ........ถ้ามือ 2 ก็ใจเย็นๆซื้อต่อมือดีกว่ารู้ประวัติรถ
    ซื้อเต็นส่วนมากบิวส์มาทั้งนั้น:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้