ถามเรื่องแปลงเบรคหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ZOOM, 4 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    ถ้าผมจะเอาจานเบรคของ อีซูซุ ทรูเปอร์ มาใส่ในดราก้อนอายจะใส่ได้เลยเหรือเปล่าครับแปลงอะไรหรือเปล่าครับแล้วเอาตัวไหนใส่ครับหรือใส่ได้ทุกรุ่น
    แล้วพอจะรู้หรือเปล่าครับว่าจานทรูเปอร์กี่มิลอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

หน้าหรือหลัง ครับ

ถ้าหน้ายกทั้งคอม้ามาเลย ใส่ได้เลย แต่แนะนำ Alisto ครับ จาน32 mm 4port เบรคที่ หัวทิ่ม.................มิมิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ว่าจะโดนอยู่เหมียนกัน Alisto เนี่ย

4. ZOOM

ZOOM New Member Member

46
    0
    0
    ขอบคุณครับจะใส่ข้างหน้าอ่ะครับแค่อยากให้จานมานใหญ่ขึ้นหน่อยนึงอ่ะครับ

5. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ถ้าซื้อเบรคARISTO มาเองใส่ที่ไหนได้มั่งครับ ราคาเท่าไหร่
    แนะนำด้วยครับ ผมอยู่แถวหลักสี่ แจ้งวัฒนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้