ลงเครื่อง m3 ต้องใช้เงินเท่าไหร่ครับ ขอเป็นความรู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย P-Chan, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    อยากจะถามเพื่อนๆว่าลงเครื่อง m3 ต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ

แล้วเอาเข้ามาเป็นหัวตัดเลยหรือว่ายกเข้ามาทั้งคันอินวอยซ์ครับ

ขอบคุณครับ

2. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    รอ บิส มาตอบคับ.....:D:D:D

3. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ใช่ ต้องรอ บิสครับ

ผู้ใช้จิง

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เรื่องงบผมไม่แน่ใจนะครับ แต่ความเห็นส่วนตัวผมว่าเอาเข้ามาทั้งคันอินวอยซ์ดีกว่าครับจะได้ของครบๆทั้งเรื่องเครื่อง ช่วงล่าง ภายใน แล้วก็ชุดแต่งครับ

5. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ขอบคุณครับ

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    น่าจะต้อง 3 แสนขึ้นไปนะครับแล้วแต่ว่าได้มามากน้อยแค่ไหนครับอาจจะมี + - เห็นส่วนมากก็มาเป็นหัวตัดแล้วก็สลับของลงไปครับและมีอินวอยและทำเรื่องเปลี่ยนเครื่องมีเลขเครื่องเปนหลักฐานถูกต้องตามกฏหมายครับ เด่วรอท่านพี่บิสมาตอบอีกทีครับได้ข่าวว่าคอมเค้าเสียอยู่ฮ่ะ ฮ่าๆ ^ ^

ในหัวตัดควรได้ เครื่อง เกียร์ กล่อง เฟืองท้าย เพลาข้าง เพลากลาง เบรค และรายละเอียดจุกจิกๆ
    ส่วนออฟชั่นภายในถ้ามีก็ราคาก็จะขยับขึ้นไปอีกครับ ขึ้นอยู่กับว่าได้เบาะแบบไหน มีทั้งไฟฟ้าและแบบปรับมือ หรือเป็นเบาะหนังกับหนังกลับคับ
    ราคาก็จะ ขยับขึ้นหรือลดลงตามของที่ได้มาครับแต่ โดยรวมจะอยู่ที่ 3-4 แสนครับ นอกจากจะฟรุ้ค..คับ

7. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ชอบ M 3

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้